LM2931CT/NOPB
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LM2931CT/NOPB með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LM2931CT/NOPB með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | LM2931CT/NOPB |
|---|---|
| Framleiðandi | N/A |
| Lýsing | IC REG LIN POS ADJ 100MA TO220-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 100 pcs | 500 pcs | 1000 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.484 | $0.434 | $0.338 | $0.28 | $0.221 | |
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | LM2931CT/NOPB |
|---|---|
| Framleiðandi | N/A |
| Lýsing | IC REG LIN POS ADJ 100MA TO220-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 106009 pcs |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.3V @ 100mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 3V |
| Spenna - Output (Max) | 24V |
| Spenna - inntak (hámark) | 26V |
| Birgir Tæki Pakki | TO-220-5 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Temperature, Reverse Polarity, Short Circuit |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | TO-220-5 |
| PSRR | 55dB (120Hz) |
| Output Tegund | Adjustable |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | *LM2931CT/NOPB 296-39005 LM2931CTNS/NOPB LM2931CTNS/NOPB-ND |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Adjustable 1 Output 3 V ~ 24 V 100mA TO-220-5 |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 15mA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 1mA |
| Núverandi - Output | 100mA |
| Control Features | - |
| Grunneiningarnúmer | LM2931 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum N/A rafrænum hlutum. Við höfum 106009 stykki N/A LM2931CT/NOPB á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
LM2931D2T-5.0R4 - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA D2PAK - Á lager:
5995
- Hluti #:
LM2931CT - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 100MA TO220-5 - Á lager:
4277
- Hluti #:
LM2931D-5.0G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA 8SOIC - Á lager:
269587
- Hluti #:
LM2931D-R - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 100MA 8SO - Á lager:
184441
- Hluti #:
LM2931D-5.0R2 - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA 8SOIC - Á lager:
122524
- Hluti #:
LM2931CTG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 100MA TO220-5 - Á lager:
153615
- Hluti #:
LM2931D-5.0R2G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA 8SOIC - Á lager:
283999
- Hluti #:
LM2931D - Framleiðendur:
STMicroelectronics - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 100MA 8SO - Á lager:
155457
- Hluti #:
LM2931CS/NOPB - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 100MA DDPAK - Á lager:
99432
- Hluti #:
LM2931D2T-5.0 - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA D2PAK - Á lager:
4958
- Hluti #:
LM2931D-5.0 - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA 8SOIC - Á lager:
82603
- Hluti #:
LM2931CMX/NOPB - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 100MA 8SOIC - Á lager:
211922
- Hluti #:
LM2931D2T-5.0G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA D2PAK - Á lager:
100648

