LM2940CSX-12/NOPB
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LM2940CSX-12/NOPB með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LM2940CSX-12/NOPB með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | LM2940CSX-12/NOPB |
|---|---|
| Framleiðandi | N/A |
| Lýsing | IC REG LIN 12V 1A DDPAK/TO263-3 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýi / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 500 pcs | 1000 pcs | 2500 pcs | ||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.393 | $0.326 | $0.304 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | LM2940CSX-12/NOPB |
|---|---|
| Framleiðandi | N/A |
| Lýsing | IC REG LIN 12V 1A DDPAK/TO263-3 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýi / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 73494 pcs |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.8V @ 1A |
| Spenna - Output (mín / fast) | 12V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 26V |
| Birgir Tæki Pakki | DDPAK/TO-263-3 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature, Reverse Polarity, Short Circuit |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | TO-263-4, D²Pak (3 Leads + Tab), TO-263AA |
| PSRR | 66dB (120Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | *LM2940CSX-12/NOPB LM2940CSX-12/NOPBTR LM2940CSX12NOPB |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 12V 1A DDPAK/TO-263-3 |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 15mA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 10mA |
| Núverandi - Output | 1A |
| Control Features | - |
| Grunneiningarnúmer | LM2940 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum N/A rafrænum hlutum. Við höfum 73494 stykki N/A LM2940CSX-12/NOPB á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
CENB1030A1202Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 30W - Á lager:
4371

