LP3875ES-1.8
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LP3875ES-1.8 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LP3875ES-1.8 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | LP3875ES-1.8 |
|---|---|
| Framleiðandi | N/A |
| Lýsing | IC REG LIN 1.8V 1.5A DDPAK/TO263 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | LP3875ES-1.8 |
|---|---|
| Framleiðandi | N/A |
| Lýsing | IC REG LIN 1.8V 1.5A DDPAK/TO263 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 4221 pcs |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.55V @ 1.5A |
| Spenna - Output (mín / fast) | 1.8V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 7V |
| Birgir Tæki Pakki | DDPAK/TO-263-5 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature, Short Circuit |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA |
| PSRR | 73dB ~ 57dB (120Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 1.5A DDPAK/TO-263-5 |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 15mA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 5mA |
| Núverandi - Output | 1.5A |
| Control Features | Enable |
| Grunneiningarnúmer | LP3875 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum N/A rafrænum hlutum. Við höfum 4221 stykki N/A LP3875ES-1.8 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
LP3875ES-ADJ/NOPB - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 1.5A DDPAK - Á lager:
43744
- Hluti #:
LP3875ESX-1.8/NOPB - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LIN 1.8V 1.5A DDPAK/TO263 - Á lager:
44119
- Hluti #:
LP3875EMP-5.0 - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 1.5A SOT223-5 - Á lager:
43605
- Hluti #:
LP3875ES-5.0/NOPB - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LIN 5V 1.5A DDPAK/TO263-5 - Á lager:
4692
- Hluti #:
LP3875ES-2.5/NOPB - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LIN 2.5V 1.5A DDPAK/TO263 - Á lager:
45401
- Hluti #:
LP3875EMPX-5.0/NOPB - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 1.5A SOT223-5 - Á lager:
4160
- Hluti #:
LP3875EMPX-2.5/NOPB - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 1.5A SOT223-5 - Á lager:
4218
- Hluti #:
LP3875ES-ADJ - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 1.5A DDPAK - Á lager:
25077
- Hluti #:
LP3875EMPX-1.8/NOPB - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 1.5A SOT223-5 - Á lager:
4726
- Hluti #:
LP3875EMP-5.0/NOPB - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 1.5A SOT223-5 - Á lager:
58339
- Hluti #:
LP3875EMP-ADJ/NOPB - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 1.5A SOT223-5 - Á lager:
42116
- Hluti #:
LP3875EMPX-ADJ/NOPB - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 1.5A SOT223-5 - Á lager:
70608
- Hluti #:
LP3875EMPX-3.3/NOPB - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 1.5A SOT223-5 - Á lager:
5521
- Hluti #:
LP3875ES-3.3/NOPB - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LIN 3.3V 1.5A DDPAK/TO263 - Á lager:
36308
- Hluti #:
LP3875ES-1.8/NOPB - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LIN 1.8V 1.5A DDPAK/TO263 - Á lager:
38654

