TPS731125MDBVREP
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa TPS731125MDBVREP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa TPS731125MDBVREP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | TPS731125MDBVREP |
|---|---|
| Framleiðandi | N/A |
| Lýsing | IC REG LIN 1.25V 150MA SOT23-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 100 pcs | 500 pcs | 1000 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $1.283 | $1.152 | $0.944 | $0.803 | $0.677 | |
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | TPS731125MDBVREP |
|---|---|
| Framleiðandi | N/A |
| Lýsing | IC REG LIN 1.25V 150MA SOT23-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 44860 pcs |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.1V @ 150mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 1.25V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 5.5V |
| Birgir Tæki Pakki | SOT-23-5 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature, Short Circuit, Reverse Polarity |
| Pökkun | Cut Tape (CT) |
| Pakki / tilfelli | SC-74A, SOT-753 |
| PSRR | 58dB ~ 37dB (100Hz ~ 10kHz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | 296-23482-1 |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.25V 150mA SOT-23-5 |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 750µA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 550µA |
| Núverandi - Output | 150mA |
| Control Features | Enable |
| Grunneiningarnúmer | TPS731125 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum N/A rafrænum hlutum. Við höfum 44860 stykki N/A TPS731125MDBVREP á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
H891KFYA - Framleiðendur:
AMP Connectors / TE Connectivity - Lýsing:
RES 91.0K OHM 1/4W 1% AXIAL - Á lager:
115920

