TPS73225DCQ
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa TPS73225DCQ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa TPS73225DCQ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | TPS73225DCQ |
|---|---|
| Framleiðandi | N/A |
| Lýsing | IC REG LIN 2.5V 250MA SOT223-6 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 78 pcs | 156 pcs | 546 pcs | 1014 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.702 | $0.595 | $0.507 | $0.416 | $0.345 | |
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | TPS73225DCQ |
|---|---|
| Framleiðandi | N/A |
| Lýsing | IC REG LIN 2.5V 250MA SOT223-6 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 67400 pcs |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.15V @ 250mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 2.5V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 5.5V |
| Birgir Tæki Pakki | SOT-223-6 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature, Short Circuit, Reverse Polarity |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | SOT-223-6 |
| PSRR | 58dB ~ 37dB (100Hz ~ 10kHz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | 296-34643-5 TPS73225DCQ-ND |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 2 (1 Year) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 250mA SOT-223-6 |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 950µA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 550µA |
| Núverandi - Output | 250mA |
| Control Features | Enable |
| Grunneiningarnúmer | TPS73225 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum N/A rafrænum hlutum. Við höfum 67400 stykki N/A TPS73225DCQ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
TPS73230DBVT - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 250MA SOT23-5 - Á lager:
78656
- Hluti #:
TPS73219DBVR - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.9V 250MA SOT23-5 - Á lager:
106875
- Hluti #:
TPS73218DCQR - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LIN 1.8V 250MA SOT223-6 - Á lager:
79046
- Hluti #:
TPS73225DBVR - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 250MA SOT23-5 - Á lager:
86711
- Hluti #:
TPS73218QDCQRQ1 - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LIN 1.8V 250MA SOT223-6 - Á lager:
62525
- Hluti #:
TPS73225DCQR - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LIN 2.5V 250MA SOT223-6 - Á lager:
90319
- Hluti #:
TPS73225DCQG4 - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LIN 2.5V 250MA SOT223-6 - Á lager:
65073
- Hluti #:
TPS73230DBVTG4 - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 250MA SOT23-5 - Á lager:
63326
- Hluti #:
TPS73225DBVT - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 250MA SOT23-5 - Á lager:
84781
- Hluti #:
TPS73225DBVRG4 - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 250MA SOT23-5 - Á lager:
94808
- Hluti #:
TPS73230DCQR - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 250MA SOT223-6 - Á lager:
87728
- Hluti #:
TPS73225DBVTG4 - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 250MA SOT23-5 - Á lager:
61313
- Hluti #:
TPS73219DBVT - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.9V 250MA SOT23-5 - Á lager:
76303
- Hluti #:
TPS73230DBVR - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 250MA SOT23-5 - Á lager:
76712
- Hluti #:
TPS73225MDBVREP - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 250MA SOT23-5 - Á lager:
49651
- Hluti #:
TPS73218MDBVREP - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 250MA SOT23-5 - Á lager:
47207

