TPS77501D
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa TPS77501D með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa TPS77501D með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | TPS77501D |
|---|---|
| Framleiðandi | N/A |
| Lýsing | IC REG LIN POS ADJ 500MA 8SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 75 pcs | 150 pcs | 525 pcs | 1050 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $1.134 | $0.962 | $0.834 | $0.71 | $0.598 | |
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | TPS77501D |
|---|---|
| Framleiðandi | N/A |
| Lýsing | IC REG LIN POS ADJ 500MA 8SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 61862 pcs |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | - |
| Spenna - Output (mín / fast) | 1.5V |
| Spenna - Output (Max) | 5.5V |
| Spenna - inntak (hámark) | 10V |
| Birgir Tæki Pakki | 8-SOIC |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature, Reverse Polarity |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| PSRR | 60dB (100Hz) |
| Output Tegund | Adjustable |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | 296-2772-5 |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Adjustable 1 Output 1.5 V ~ 5.5 V 500mA 8-SOIC |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 125µA |
| Núverandi - Output | 500mA |
| Control Features | Enable, Reset |
| Grunneiningarnúmer | TPS77501 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum N/A rafrænum hlutum. Við höfum 61862 stykki N/A TPS77501D á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
431102-27-0 - Framleiðendur:
Curtis Industries - Lýsing:
CONN BARRIER STRP 27CIRC 0.438" - Á lager:
8920
- Hluti #:
LC4064V-75T100E - Framleiðendur:
Lattice Semiconductor - Lýsing:
IC CPLD 64MC 7.5NS 100TQFP - Á lager:
4045
- Hluti #:
PT06P14-18P-SR - Framleiðendur:
Amphenol Industrial - Lýsing:
PT 18C 18#20 PIN PLUG - Á lager:
3690

