GS15E-1P1J
MEAN WELL
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GS15E-1P1J með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GS15E-1P1J með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | GS15E-1P1J |
|---|---|
| Framleiðandi | MEAN WELL |
| Lýsing | AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 5V 12W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 25 pcs | 50 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $6.536 | $6.005 | $5.651 | $5.298 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | GS15E-1P1J |
|---|---|
| Framleiðandi | MEAN WELL |
| Lýsing | AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 5V 12W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 7028 pcs |
| Gögn | GS15E Series Datasheet |
| Vara mynd | GS15E-1P1J.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Spenna - Output | 5V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 2.80" L x 1.34" W x 1.97" H (71.0mm x 34.0mm x 50.0mm) |
| Röð | GS15E (15W) |
| Svæðisnotkun | Europe |
| Power (Watts) | 12W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11mm |
| Önnur nöfn | 1866-1867 GS15E-1P1J-ND |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 50°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 75mW (Max) |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Fixed Blade |
| Inntakstengi | CEE 7/16 |
| Form | Wall Mount |
| Skilvirkni | Level VI |
| nákvæm lýsing | 5V 12W AC/DC External Wall Mount Adapter Fixed Blade Input |
| Núverandi - Output (Max) | 2.4A |
| Snúruna Lengd | 47.2" (1.20m) |
| Samþykktir | CE, GS |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum MEAN WELL rafrænum hlutum. Við höfum 7028 stykki MEAN WELL GS15E-1P1J á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
GS15E-6P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 15W - Á lager:
6238
- Hluti #:
GS15B-11P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 7.5V 12W - Á lager:
6470
- Hluti #:
GS15U-1P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 5V 12W - Á lager:
6352
- Hluti #:
GS15E-2P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 15W - Á lager:
5816
- Hluti #:
GS15B-4P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 15W - Á lager:
6559
- Hluti #:
GS15B-5P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 15W - Á lager:
6412
- Hluti #:
GS15E-5P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 18V 15W - Á lager:
7048
- Hluti #:
GS15B-6P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 15W - Á lager:
6363
- Hluti #:
GS15B-3P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
5176
- Hluti #:
GS15U-11P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC WALL MNT ADAPTER 7.5V 12W - Á lager:
6517
- Hluti #:
GS15E-11P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC WALL MNT ADAPTER 7.5V 12W - Á lager:
7031
- Hluti #:
GS15E-3P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 15W - Á lager:
6170
- Hluti #:
GS15B-1P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 12W - Á lager:
6873
- Hluti #:
GS15E-8P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 48V 15W - Á lager:
6827
- Hluti #:
GS15E-4P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 15V 15W - Á lager:
5993
- Hluti #:
GS15B-8P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 15W - Á lager:
6347
- Hluti #:
GS15U-0P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC WALL MNT ADAPTER 3.3V 7.2W - Á lager:
5755
- Hluti #:
GS15B-2P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 15W - Á lager:
6184
- Hluti #:
GS15U-2P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 15W - Á lager:
7398
