GSM18B07-P1J
MEAN WELL
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GSM18B07-P1J með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa GSM18B07-P1J með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | GSM18B07-P1J |
|---|---|
| Framleiðandi | MEAN WELL |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 7.5V 15W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 25 pcs | 50 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $6.299 | $5.788 | $5.448 | $5.107 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | GSM18B07-P1J |
|---|---|
| Framleiðandi | MEAN WELL |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 7.5V 15W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 6514 pcs |
| Gögn | GSM18B Series Datasheet |
| Vara mynd | GSM18B07-P1J.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Spenna - Output | 7.5V |
| Spenna - inntak | 80 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 3.11" L x 2.13" W x 1.30" H (79.0mm x 54.0mm x 33.0mm) |
| Röð | GSM18B (18W) |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 15W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11mm |
| Önnur nöfn | 1866-1924 GSM18B07-P1J-ND |
| Vinnuhitastig | -25°C ~ 60°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 100mW (Max) |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord (Sold Separately) |
| Inntakstengi | IEC 320-C8 |
| Form | Desktop (Class II) |
| Skilvirkni | Level V |
| nákvæm lýsing | 7.5V 15W AC/DC External Desktop (Class II) Adapter Cord (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 2A |
| Snúruna Lengd | 47.2" (1.20m) |
| Samþykktir | CB, CE, cRUus, TUV |
| Umsóknir | Medical |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum MEAN WELL rafrænum hlutum. Við höfum 6514 stykki MEAN WELL GSM18B07-P1J á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
GSM160B20-R7B - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 20V 160W - Á lager:
2048
- Hluti #:
GSM160B15-R7B - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 144W - Á lager:
2067
- Hluti #:
GSM18B15-P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 18W - Á lager:
7197
- Hluti #:
GSM160B12-R7B - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 138W - Á lager:
1837
- Hluti #:
GSM18B48-P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 18W - Á lager:
6767
- Hluti #:
GSM18DRAI - Framleiðendur:
Sullins Connector Solutions - Lýsing:
CONN EDGE DUAL FMALE 36POS 0.156 - Á lager:
10106
- Hluti #:
GSM18DRAH - Framleiðendur:
Sullins Connector Solutions - Lýsing:
CONN EDGE DUAL FMALE 36POS 0.156 - Á lager:
9276
- Hluti #:
GSM18DRAN - Framleiðendur:
Sullins Connector Solutions - Lýsing:
CONN EDGE DUAL FMALE 36POS 0.156 - Á lager:
9188
- Hluti #:
GSM18B05-P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 15W - Á lager:
6990
- Hluti #:
GSM160A15-R7B - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 144W - Á lager:
2040
- Hluti #:
GSM18B24-P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 18W - Á lager:
6516
- Hluti #:
GSM160B48-R7B - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 160W - Á lager:
1710
- Hluti #:
GSM160A48-R7B - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 160W - Á lager:
1921
- Hluti #:
GSM18B18-P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 18W - Á lager:
6834
- Hluti #:
GSM18B09-P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 18W - Á lager:
6365
- Hluti #:
GSM18B12-P1J - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 18W - Á lager:
5962
- Hluti #:
GSM18DRAS - Framleiðendur:
Sullins Connector Solutions - Lýsing:
CONN EDGE DUAL FMALE 36POS 0.156 - Á lager:
8184
- Hluti #:
GSM160A24-R7B - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 160W - Á lager:
1542
- Hluti #:
GSM160B24-R7B - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 160W - Á lager:
2064
- Hluti #:
GSM160A20-R7B - Framleiðendur:
MEAN WELL - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 20V 160W - Á lager:
1691
