MES30B-0P1J
MEAN WELL
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MES30B-0P1J með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MES30B-0P1J með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MES30B-0P1J |
|---|---|
| Framleiðandi | MEAN WELL |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 3.3V 17W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MES30B-0P1J |
|---|---|
| Framleiðandi | MEAN WELL |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 3.3V 17W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4246 pcs |
| Gögn | MES30B Series Datasheet |
| Vara mynd | MES30B-0P1J.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Spenna - Output | 3.3V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 4.25" L x 2.64" W x 1.42" H (108.0mm x 67.0mm x 36.0mm) |
| Röð | MES30B (30W) |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 17W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11mm |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 65°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | - |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord (Sold Separately) |
| Inntakstengi | IEC 320-C14 |
| Form | Desktop (Class II) |
| Skilvirkni | 56% |
| nákvæm lýsing | 3.3V 17W AC/DC External Desktop (Class II) Adapter Cord (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 5A |
| Snúruna Lengd | 47.2" (1.20m) |
| Samþykktir | CB, CE, cURus, TUV |
| Umsóknir | Medical |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum MEAN WELL rafrænum hlutum. Við höfum 4246 stykki MEAN WELL MES30B-0P1J á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MES32 NC080 - Framleiðendur:
Alpha Wire - Lýsing:
CABLE GLAND 15-21MM M32 BRASS - Á lager:
8224
