DG408CUE+
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DG408CUE+ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DG408CUE+ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | DG408CUE+ |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC MULTIPLEXER 8X1 16TSSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 96 pcs | 192 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $1.715 | $1.551 | $1.479 | $1.288 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | DG408CUE+ |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC MULTIPLEXER 8X1 16TSSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 25717 pcs |
| Gögn | DG408-09 |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 5 V ~ 30 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | ±5 V ~ 20 V |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 150ns, 150ns |
| Skiptu hringrás | - |
| Birgir Tæki Pakki | 16-TSSOP |
| Röð | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 70°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 100 Ohm |
| Fjöldi hringrása | 1 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 8:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | 1 Circuit IC Switch 8:1 100 Ohm 16-TSSOP |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 500pA |
| Crosstalk | -92dB @ 100kHz |
| Hleðsluskammtur | 2pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | 1.5 Ohm |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 3pF, 26pF |
| Grunneiningarnúmer | DG408 |
| -3db bandbreidd | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 25717 stykki Maxim Integrated DG408CUE+ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MMS-114-02-L-SV-TR - Framleiðendur:
Samtec, Inc. - Lýsing:
2MM SOCKET STRIPS - Á lager:
39718

