DS1251W-120+
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DS1251W-120+ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DS1251W-120+ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | DS1251W-120+ |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC RTC PHANTOM PAR 32-DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 25 pcs | ||
|---|---|---|---|---|---|
| $16.419 | $15.599 | $14.397 | |||
| 50 pcs | 100 pcs | 250 pcs | |||
| $13.677 | $12.378 | $11.76 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | DS1251W-120+ |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC RTC PHANTOM PAR 32-DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 3214 pcs |
| Gögn | DS1251, P |
| Vara mynd | DS1251W-120+.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Rafhlaða | - |
| Spenna - Framboð | 2.97 V ~ 3.63 V |
| Gerð | Phantom Time Chip |
| Tími snið | HH:MM:SS:hh (12/24 hr) |
| Birgir Tæki Pakki | 32-EDIP |
| Röð | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 32-DIP Module (0.600", 15.24mm) |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 70°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Minni Stærð | 512KB |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Tengi | Parallel |
| Lögun | Leap Year, NVSRAM |
| nákvæm lýsing | Real Time Clock (RTC) IC Phantom Time Chip 512KB Parallel 32-DIP Module (0.600", 15.24mm) |
| Dagsetningarsnið | YY-MM-DD-dd |
| Núverandi - tímasetning (hámark) | 7mA @ 3.3V |
| Grunneiningarnúmer | DS1251 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 3214 stykki Maxim Integrated DS1251W-120+ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
SGE-225-2-0990L 05000C - Framleiðendur:
Omron Automation & Safety - Lýsing:
SGE-225-2-0990L 05000C SFTY EDGE - Á lager:
450

