MAX312LEUE+T
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX312LEUE+T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX312LEUE+T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX312LEUE+T |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH QUAD SPST 16TSSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX312LEUE+T |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH QUAD SPST 16TSSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5183 pcs |
| Gögn | MAX312-314LPart Numbering System |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 4.5 V ~ 36 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | ±4.5 V ~ 20 V |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 225ns, 185ns |
| Skiptu hringrás | SPST - NC |
| Birgir Tæki Pakki | 16-TSSOP |
| Röð | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 10 Ohm |
| Fjöldi hringrása | 4 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 1:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | 4 Circuit IC Switch 1:1 10 Ohm 16-TSSOP |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 500pA |
| Crosstalk | -85dB @ 1MHz |
| Hleðsluskammtur | 20pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | 300 mOhm |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 15pF, 15pF |
| Grunneiningarnúmer | MAX312 |
| -3db bandbreidd | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 5183 stykki Maxim Integrated MAX312LEUE+T á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAX312LCPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16DIP - Á lager:
4439
- Hluti #:
MAX312LCSE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
23717
- Hluti #:
MAX312LESE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
23135
- Hluti #:
MAX312FESE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
16377
- Hluti #:
MAX312LEUE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16TSSOP - Á lager:
17161
- Hluti #:
MAX3131CAI - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC TXRX RS2332 IRDA IR 28-SSOP - Á lager:
5490
- Hluti #:
MAX312LESE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
28837
- Hluti #:
MAX3130EAI+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC TXRX W/RS232 28-SSOP - Á lager:
12959
- Hluti #:
MAX312FESE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
17323
- Hluti #:
MAX312LCSE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
27921
- Hluti #:
MAX3131EAI+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC TXRX W/RS232 28-SSOP - Á lager:
12401
- Hluti #:
MAX312LCUE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16TSSOP - Á lager:
22937
- Hluti #:
MAX3130CAI+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC TXRX W/RS232 28-SSOP - Á lager:
17964
- Hluti #:
MAX3130EAI+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC TXRX W/RS232 28-SSOP - Á lager:
13443
- Hluti #:
MAX3130CAI - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC TXRX RS2332 IRDA IR 28-SSOP - Á lager:
4460
- Hluti #:
MAX312LCUE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16TSSOP - Á lager:
35360
- Hluti #:
MAX3131EAI - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC TXRX RS2332 IRDA IR 28-SSOP - Á lager:
4513

