MAX326ESE+
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX326ESE+ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX326ESE+ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX326ESE+ |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 50 pcs | 100 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $3.412 | $3.136 | $3.006 | $2.902 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX326ESE+ |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 10436 pcs |
| Gögn | Part Numbering SystemMAX326,327 |
| Vara mynd | MAX326ESE+.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 10 V ~ 30 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | ±5 V ~ 18 V |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 1µs, 500ns |
| Skiptu hringrás | SPST - NC |
| Birgir Tæki Pakki | 16-SO |
| Röð | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 3.5 kOhm |
| Fjöldi hringrása | 4 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 1:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | 4 Circuit IC Switch 1:1 3.5 kOhm 16-SO |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 10pA |
| Crosstalk | -90dB @ 100kHz |
| Hleðsluskammtur | 2pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | 175 Ohm |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 1.7pF, 1.7pF |
| Grunneiningarnúmer | MAX326 |
| -3db bandbreidd | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 10436 stykki Maxim Integrated MAX326ESE+ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAX326C/D - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC ANLG SWITCH SPST QUAD CMOS - Á lager:
5722
- Hluti #:
MAX326CEE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16QSOP - Á lager:
17468
- Hluti #:
MAX326CPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16DIP - Á lager:
13212
- Hluti #:
MAX3269CUB+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC AMP LIMITING 1.25GBPS 10UMAX - Á lager:
4251
- Hluti #:
MAX3273EVKIT - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
EVAL KIT MAX3273 ( 3.3V, 2.5GBPS - Á lager:
5023
- Hluti #:
MAX327C/D - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC ANLG SWITCH SPST QUAD CMOS - Á lager:
5646
- Hluti #:
MAX326CSE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
28288
- Hluti #:
MAX326CEE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16QSOP - Á lager:
24600
- Hluti #:
MAX3269CUB+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC AMP LIMITING 1.25GBPS 10UMAX - Á lager:
4312
- Hluti #:
MAX3272AETP+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC AMP LIMITING 20-TQFN - Á lager:
14065
- Hluti #:
MAX326ESE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
17070
- Hluti #:
MAX3273ETG+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC LASR DRVR 2.7GBPS 3.6V 24TQFN - Á lager:
5488
- Hluti #:
MAX327CPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16DIP - Á lager:
12168
- Hluti #:
MAX326CSE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
16108
- Hluti #:
MAX3273ETG+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC LASR DRVR 2.7GBPS 3.6V 24TQFN - Á lager:
5233
- Hluti #:
MAX3272AETP+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC AMP LIMITING 20-TQFN - Á lager:
15440
