MAX339ESE+
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX339ESE+ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX339ESE+ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX339ESE+ |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 50 pcs | 100 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $2.633 | $2.379 | $2.268 | $1.976 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX339ESE+ |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 15805 pcs |
| Gögn | Part Numbering SystemMAX338-39 |
| Vara mynd | MAX339ESE+.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 4.5 V ~ 30 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | ±4.5 V ~ 20 V |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 500ns, 500ns |
| Skiptu hringrás | SP4T |
| Birgir Tæki Pakki | 16-SO |
| Röð | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 400 Ohm |
| Fjöldi hringrása | 2 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 4:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | 2 Circuit IC Switch 4:1 400 Ohm 16-SO |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 20pA |
| Crosstalk | -92dB @ 100kHz |
| Hleðsluskammtur | 1.5pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | 4 Ohm |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 3pF, 6pF |
| Grunneiningarnúmer | MAX339 |
| -3db bandbreidd | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 15805 stykki Maxim Integrated MAX339ESE+ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAX339CPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16DIP - Á lager:
19230
- Hluti #:
MAX339CEE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16QSOP - Á lager:
20368
- Hluti #:
MAX339CEE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16QSOP - Á lager:
5007
- Hluti #:
MAX3420EECJ+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC USB PERIPH CONTROLLER 32LQFP - Á lager:
16253
- Hluti #:
MAX339EEE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16QSOP - Á lager:
11028
- Hluti #:
MAX339ETE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16TQFN - Á lager:
22888
- Hluti #:
MAX339CSE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC - Á lager:
18918
- Hluti #:
MAX3408EUK+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC TERMINATION NETWORK SOT23-5 - Á lager:
83796
- Hluti #:
MAX339EEE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16QSOP - Á lager:
21925
- Hluti #:
MAX339ETE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16TQFN - Á lager:
15800
- Hluti #:
MAX33K850B - Framleiðendur:
Vishay Precision Group - Lýsing:
RES 33.85K OHM 0.1% 0.3W RADIAL - Á lager:
6438
- Hluti #:
MAX3420EECJ+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC USB PERIPH CONTROLLER 32LQFP - Á lager:
16231
- Hluti #:
MAX339ESE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC - Á lager:
21696
- Hluti #:
MAX339ESE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC - Á lager:
5052
- Hluti #:
MAX33K000B - Framleiðendur:
Vishay Precision Group - Lýsing:
RES 33K OHM 0.1% 0.3W RADIAL - Á lager:
7423
- Hluti #:
MAX339MSE/PR3+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
8-CHANNEL/DUAL 4-CHANNEL, LOW-LE - Á lager:
21039
- Hluti #:
MAX3420EETG+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC USB PERIPH CONTROLLER 24TQFN - Á lager:
18753
- Hluti #:
MAX339CSE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC - Á lager:
5090
