MAX351ESE
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX351ESE með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX351ESE með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX351ESE |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX351ESE |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 5535 pcs |
| Gögn | MAX351-53Part Numbering System |
| Vara mynd | MAX351ESE.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 10 V ~ 30 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | ±4.5 V ~ 20 V |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 175ns, 145ns |
| Skiptu hringrás | SPST - NC |
| Birgir Tæki Pakki | 16-SOIC |
| Röð | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 35 Ohm |
| Fjöldi hringrása | 4 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 1:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| nákvæm lýsing | 4 Circuit IC Switch 1:1 35 Ohm 16-SOIC |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 250pA |
| Crosstalk | -85dB @ 1MHz |
| Hleðsluskammtur | 5pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | 2 Ohm (Max) |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 9pF, 9pF |
| Grunneiningarnúmer | MAX351 |
| -3db bandbreidd | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 5535 stykki Maxim Integrated MAX351ESE á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAX351CSE-T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
5909
- Hluti #:
MAX351ESE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
16326
- Hluti #:
MAX3521ETP+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC RF AMP LNA BROADBAND - Á lager:
63150
- Hluti #:
MAX3521ETP+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC RF AMP LNA BROADBAND - Á lager:
58214
- Hluti #:
MAX3520ETP+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC RF AMP LNA BROADBAND - Á lager:
36269
- Hluti #:
MAX3518EVKIT+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
KIT EVAL FOR MAX3518 - Á lager:
210
- Hluti #:
MAX3520ETP+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC RF AMP LNA BROADBAND - Á lager:
53283
- Hluti #:
MAX351CSE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
17578
- Hluti #:
MAX351ESE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
23806
- Hluti #:
MAX351CPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16DIP - Á lager:
13470
- Hluti #:
MAX3520ETP+G2Z - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
DOCSIS 3 CABLE UPSTREAM AMPLIFIE - Á lager:
34151
- Hluti #:
MAX3520EVKIT# - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
EVAL KIT MAX3520 - Á lager:
153
- Hluti #:
MAX351CSE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
24368
- Hluti #:
MAX3521EVKIT# - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
KIT EVAL MAX3521 DOCSIS AMP - Á lager:
395
- Hluti #:
MAX351EPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16DIP - Á lager:
12950
- Hluti #:
MAX3519ETP+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC AMP CATV UPSTREAM 3.0 20TQFN - Á lager:
50501
- Hluti #:
MAX3520ETP+TG2Z - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
DOCSIS 3 CABLE UPSTREAM AMPLIFIE - Á lager:
53264
