MAX355EWE+T
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX355EWE+T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX355EWE+T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX355EWE+T |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $2.104 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX355EWE+T |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 14734 pcs |
| Gögn | MAX354,355Part Numbering System |
| Vara mynd | MAX355EWE+T.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 4.5 V ~ 36 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | ±4.5 V ~ 18 V |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 250ns, 200ns |
| Skiptu hringrás | SP4T |
| Birgir Tæki Pakki | 16-SOIC |
| Röð | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 350 Ohm |
| Fjöldi hringrása | 2 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 4:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | 2 Circuit IC Switch 4:1 350 Ohm 16-SOIC |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 500pA |
| Crosstalk | -92dB @ 100kHz |
| Hleðsluskammtur | 80pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | 7 Ohm |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 1.6pF, 5pF |
| Grunneiningarnúmer | MAX355 |
| -3db bandbreidd | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 14734 stykki Maxim Integrated MAX355EWE+T á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAX355CPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16DIP - Á lager:
10189
- Hluti #:
MAX3580EVKIT+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
KIT EVAL FOR MAX3580 TV TUNER - Á lager:
5574
- Hluti #:
MAX3580ETJ+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC TV TUNER DIRECT-CONV 32TQFN - Á lager:
4923
- Hluti #:
MAX358CWE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER 8X1 16SOIC - Á lager:
14920
- Hluti #:
MAX3580ETJ+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC TUNER TV DIRECT CONV 32TQFN - Á lager:
5716
- Hluti #:
MAX358CWE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER 8X1 16SOIC - Á lager:
9825
- Hluti #:
MAX355EPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16DIP - Á lager:
5962
- Hluti #:
MAX358CPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER 8X1 16DIP - Á lager:
16678
- Hluti #:
MAX358EPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX ANLG FAULT PROTECT 16-DIP - Á lager:
4716
- Hluti #:
MAX355CWE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC - Á lager:
5693
- Hluti #:
MAX355CWE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC - Á lager:
14152
- Hluti #:
MAX355EPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16DIP - Á lager:
10427
- Hluti #:
MAX355CWE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC - Á lager:
4930
- Hluti #:
MAX357R00D - Framleiðendur:
Vishay Precision Group - Lýsing:
RES 357 OHM 0.5% 0.3W RADIAL - Á lager:
9057
- Hluti #:
MAX355CPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16DIP - Á lager:
4976
- Hluti #:
MAX355EWE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC - Á lager:
4618
- Hluti #:
MAX355EWE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC - Á lager:
11102
