MAX358EWE+
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX358EWE+ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX358EWE+ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX358EWE+ |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC MULTIPLEXER 8X1 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 46 pcs | 138 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $3.326 | $3.056 | $2.93 | $2.828 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX358EWE+ |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC MULTIPLEXER 8X1 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 10864 pcs |
| Gögn | MAX358-59, HI-508A-09APart Numbering System |
| Vara mynd | MAX358EWE+.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | - |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | ±4.5 V ~ 18 V |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 300ns, 300ns (Typ) |
| Skiptu hringrás | - |
| Birgir Tæki Pakki | 16-SOIC |
| Röð | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 1.8 kOhm |
| Fjöldi hringrása | 1 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 8:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | 1 Circuit IC Switch 8:1 1.8 kOhm 16-SOIC |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 10µA |
| Crosstalk | - |
| Hleðsluskammtur | - |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | - |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 5pF, 25pF |
| Grunneiningarnúmer | MAX358 |
| -3db bandbreidd | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 10864 stykki Maxim Integrated MAX358EWE+ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAX359CPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16DIP - Á lager:
15699
- Hluti #:
MAX359CWE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC - Á lager:
10714
- Hluti #:
MAX359EPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX ANLG FAULT PROTECT 16-DIP - Á lager:
4008
- Hluti #:
MAX358EPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX ANLG FAULT PROTECT 16-DIP - Á lager:
4716
- Hluti #:
MAX359CWE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC - Á lager:
4928
- Hluti #:
MAX3580ETJ+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC TV TUNER DIRECT-CONV 32TQFN - Á lager:
4923
- Hluti #:
MAX358EWE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER 8X1 16SOIC - Á lager:
17008
- Hluti #:
MAX358CWE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER 8X1 16SOIC - Á lager:
14920
- Hluti #:
MAX3580EVKIT+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
KIT EVAL FOR MAX3580 TV TUNER - Á lager:
5574
- Hluti #:
MAX358EPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX ANLG FAULT PROTECT 16-DIP - Á lager:
14753
- Hluti #:
MAX358MJE/883B - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUTIPLEXER 8:1 16CDIP - Á lager:
4829
- Hluti #:
MAX359CWE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC - Á lager:
16004
- Hluti #:
MAX358CWE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER 8X1 16SOIC - Á lager:
9825
- Hluti #:
MAX359EJE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX ANLG FAULT PROTECT 16CDIP - Á lager:
5238
- Hluti #:
MAX358CPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER 8X1 16DIP - Á lager:
16678
- Hluti #:
MAX359CPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16DIP - Á lager:
5533
