MAX362EPE
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX362EPE með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX362EPE með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX362EPE |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SW QUAD ANLG PREC SPST 16-DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX362EPE |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SW QUAD ANLG PREC SPST 16-DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 4302 pcs |
| Gögn | MAX361,362Part Numbering System |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 10 V ~ 30 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | ±4.5 V ~ 20 V |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 250ns, 120ns |
| Skiptu hringrás | SPST - NO |
| Birgir Tæki Pakki | 16-PDIP |
| Röð | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 16-DIP (0.300", 7.62mm) |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 85 Ohm |
| Fjöldi hringrása | 4 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 1:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| nákvæm lýsing | 4 Circuit IC Switch 1:1 85 Ohm 16-PDIP |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 500pA |
| Crosstalk | -100dB @ 1MHz |
| Hleðsluskammtur | 5pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | 2 Ohm (Max) |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 4pF, 4pF |
| Grunneiningarnúmer | MAX362 |
| -3db bandbreidd | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 4302 stykki Maxim Integrated MAX362EPE á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAX3634ETM-T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC CLOCK PHASE ALIGNER QFN - Á lager:
3986
- Hluti #:
MAX362ESE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
24774
- Hluti #:
MAX3632ETG+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC LIMITING AMP GPON OLT 24TQFN - Á lager:
4260
- Hluti #:
MAX3634ETM+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC CLOCK PHASE ALIGNER GPON - Á lager:
5562
- Hluti #:
MAX3634ETM+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC CLOCK PHASE ALIGNER GPON - Á lager:
4436
- Hluti #:
MAX362CSE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
29106
- Hluti #:
MAX3634ETM - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC CLOCK PHASE ALIGNER QFN - Á lager:
5146
- Hluti #:
MAX3627CTJ+T - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
IC CLOCK GENERATOR PREC 32-TQFN - Á lager:
5485
- Hluti #:
MAX362CPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SW ANLG QUAD SPST NO 16-DIP - Á lager:
4735
- Hluti #:
MAX3632ETG+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC LIMITING AMP GPON OLT 24TQFN - Á lager:
5898
- Hluti #:
MAX362ESE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
5871
- Hluti #:
MAX362CPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16DIP - Á lager:
21235
- Hluti #:
MAX3629CTJ+T - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
IC CLOCK GENERATOR PREC 32-TQFN - Á lager:
4833


