MAX4052ESE
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4052ESE með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4052ESE með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX4052ESE |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX4052ESE |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 5637 pcs |
| Gögn | MAX4051(A)-53(A)Part Numbering System |
| Vara mynd | MAX4052ESE.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 2 V ~ 16 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | ±2.7 V ~ 8 V |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 175ns, 150ns |
| Skiptu hringrás | SP4T |
| Birgir Tæki Pakki | 16-SOIC |
| Röð | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 100 Ohm |
| Fjöldi hringrása | 2 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 4:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| nákvæm lýsing | 2 Circuit IC Switch 4:1 100 Ohm 16-SOIC |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 1nA |
| Crosstalk | -90dB @ 100kHz |
| Hleðsluskammtur | 2pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | 12 Ohm (Max) |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 2pF, 2pF |
| Grunneiningarnúmer | MAX4052 |
| -3db bandbreidd | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 5637 stykki Maxim Integrated MAX4052ESE á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com

