MAX4502CPA
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4502CPA með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4502CPA með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX4502CPA |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH SPST 8DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX4502CPA |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH SPST 8DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 5756 pcs |
| Gögn | MAX4501-02Part Numbering System |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 2 V ~ 12 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | - |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 75ns, 50ns |
| Skiptu hringrás | SPST - NC |
| Birgir Tæki Pakki | 8-PDIP |
| Röð | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 8-DIP (0.300", 7.62mm) |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 70°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 250 Ohm |
| Fjöldi hringrása | 1 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 1:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| nákvæm lýsing | 1 Circuit IC Switch 1:1 250 Ohm 8-PDIP |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 1nA |
| Crosstalk | - |
| Hleðsluskammtur | 1pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | - |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 3pF, 3pF |
| Grunneiningarnúmer | MAX4502 |
| -3db bandbreidd | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 5756 stykki Maxim Integrated MAX4502CPA á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAX4501EPA - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH SPST 8DIP - Á lager:
89877
- Hluti #:
MAX4501EXK+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH SPST SC70-5 - Á lager:
81068
- Hluti #:
MAX4502CSA - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SW ANALOG LV CMOS SPST 8-SOIC - Á lager:
5095
- Hluti #:
MAX4501EUK-T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SW ANLG LV CMOS SPST SOT23-5 - Á lager:
5075
- Hluti #:
MAX4501ESA+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH SPST 8SOIC - Á lager:
55807
- Hluti #:
MAX4501CUK+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH SPST SOT23-5 - Á lager:
82991
- Hluti #:
MAX4501CSA+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH SPST 8SOIC - Á lager:
93569
- Hluti #:
MAX4502CUK+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH SPST SOT23-5 - Á lager:
64577
- Hluti #:
MAX4502EUK+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH SPST SOT23-5 - Á lager:
68518
- Hluti #:
MAX4501EUK+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH SPST SOT23-5 - Á lager:
60728

