MAX4512ESE+T
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4512ESE+T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4512ESE+T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX4512ESE+T |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 2500 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $1.352 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX4512ESE+T |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 26354 pcs |
| Gögn | MAX4511-13Part Numbering System |
| Vara mynd | MAX4512ESE+T.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 9 V ~ 36 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | ±4.5 V ~ 18 V |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 500ns, 400ns |
| Skiptu hringrás | SPST - NO |
| Birgir Tæki Pakki | 16-SO |
| Röð | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 160 Ohm |
| Fjöldi hringrása | 4 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 1:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | 4 Circuit IC Switch 1:1 160 Ohm 16-SO |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 500pA |
| Crosstalk | -66dB @ 1MHz |
| Hleðsluskammtur | 1.5pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | - |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 10pF, 5pF |
| Grunneiningarnúmer | MAX4512 |
| -3db bandbreidd | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 26354 stykki Maxim Integrated MAX4512ESE+T á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAX4513ESE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
4930
- Hluti #:
MAX4512CSE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
23928
- Hluti #:
MAX4513CSE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
22767
- Hluti #:
MAX4513ESE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
27716
- Hluti #:
MAX4512CPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SW ANLG R-R QUAD SPST 16DIP - Á lager:
4950
- Hluti #:
MAX4514CPA - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SW ANLG CMOS SPST N/O 8-DIP - Á lager:
4355
- Hluti #:
MAX4513ESE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
24108
- Hluti #:
MAX4512ESE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
19657
- Hluti #:
MAX4510EUT+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH SPST SOT23-6 - Á lager:
57460
- Hluti #:
MAX4511CSE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
22785
- Hluti #:
MAX4512CSE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
4078
- Hluti #:
MAX4511ESE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
21803
- Hluti #:
MAX4511CSE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
24595
- Hluti #:
MAX4511CPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16DIP - Á lager:
15686
- Hluti #:
MAX4513CSE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
5999
- Hluti #:
MAX4513EPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SW QUAD ANLG R/R SPST 16-DIP - Á lager:
4106
- Hluti #:
MAX4513CPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SW QUAD ANLG R/R SPST 16-DIP - Á lager:
4735
- Hluti #:
MAX4513EPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC ANALOG SW SPST R-R QUAD 16DIP - Á lager:
5379
- Hluti #:
MAX4511ESE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
23575
