MAX4560EEE+T
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4560EEE+T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4560EEE+T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX4560EEE+T |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC MULTIPLEXER TRIPLE 1X2 16QSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX4560EEE+T |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC MULTIPLEXER TRIPLE 1X2 16QSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5562 pcs |
| Gögn | MAX4558-60Part Numbering System |
| Vara mynd | MAX4560EEE+T.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 2 V ~ 12 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | ±2 V ~ 6 V |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 150ns, 120ns |
| Skiptu hringrás | SPDT |
| Birgir Tæki Pakki | 16-QSOP |
| Röð | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 16-SSOP (0.154", 3.90mm Width) |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 160 Ohm |
| Fjöldi hringrása | 3 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 2:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | 3 Circuit IC Switch 2:1 160 Ohm 16-QSOP |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 1nA |
| Crosstalk | -93dB @ 100kHz |
| Hleðsluskammtur | 2.4pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | 2 Ohm |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 2pF, 4pF |
| Grunneiningarnúmer | MAX4560 |
| -3db bandbreidd | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 5562 stykki Maxim Integrated MAX4560EEE+T á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAX4560ESE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER TRPL 1X2 16SOIC - Á lager:
23118
- Hluti #:
MAX4562CEE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC AUD/VID SWITCH IC2 SER 16QSOP - Á lager:
34106
- Hluti #:
MAX455CWP+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX AMP VIDEO CMOS 20-SOIC - Á lager:
5720
- Hluti #:
MAX455EPP+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX AMP VIDEO CMOS 20-DIP - Á lager:
5502
- Hluti #:
MAX4560CPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX/SW ANLG LV CMOS 16-DIP - Á lager:
5377
- Hluti #:
MAX4560EPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX/SW ANLG LV CMOS 16-DIP - Á lager:
4539
- Hluti #:
MAX4560EEE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER TRIPLE 1X2 16QSOP - Á lager:
4218
- Hluti #:
MAX4561EUT+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC ANALOG SWITCH SPDT SOT23-6 - Á lager:
59717
- Hluti #:
MAX4560ESE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER TRPL 1X2 16SOIC - Á lager:
5133
- Hluti #:
MAX4562EEE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC AUD/VID SWITCH I2C 16-QSOP - Á lager:
4654
- Hluti #:
MAX4562CEE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC AUD/VID SWITCH IC2 SER 16QSOP - Á lager:
30139
- Hluti #:
MAX4562EEE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC AUD/VID SWITCH I2C 16-QSOP - Á lager:
29541
- Hluti #:
MAX4560ESE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER TRPL 1X2 16SOIC - Á lager:
29318
- Hluti #:
MAX4560CEE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER TRIPLE 1X2 16QSOP - Á lager:
5499
- Hluti #:
MAX4560EEE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER TRIPLE 1X2 16QSOP - Á lager:
32320
- Hluti #:
MAX4560CEE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER TRIPLE 1X2 16QSOP - Á lager:
5246
- Hluti #:
MAX4560CSE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX/SW ANLG LV CMOS 16-SOIC - Á lager:
4070
- Hluti #:
MAX4560CPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX/SW ANLG LV CMOS 16-DIP - Á lager:
4376
- Hluti #:
MAX4560CEE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER TRIPLE 1X2 16QSOP - Á lager:
31050
