MAX4602CAE
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4602CAE með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4602CAE með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX4602CAE |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX4602CAE |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 5036 pcs |
| Gögn | MAX4601-03Part Numbering System |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 4.5 V ~ 36 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | ±4.5 V ~ 20 V |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 250ns, 350ns |
| Skiptu hringrás | SPST - NO |
| Birgir Tæki Pakki | 16-SSOP |
| Röð | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 16-SSOP (0.209", 5.30mm Width) |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 70°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 2.5 Ohm |
| Fjöldi hringrása | 4 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 1:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| nákvæm lýsing | 4 Circuit IC Switch 1:1 2.5 Ohm 16-SSOP |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 500pA |
| Crosstalk | -59dB @ 1MHz |
| Hleðsluskammtur | 120pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | 100 mOhm |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 55pF, 55pF |
| Grunneiningarnúmer | MAX4602 |
| -3db bandbreidd | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 5036 stykki Maxim Integrated MAX4602CAE á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAX4602CAE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
15578
- Hluti #:
MAX4601CWE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
5084
- Hluti #:
MAX4602EAE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
15953
- Hluti #:
MAX4602CAE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
19520
- Hluti #:
MAX4602EAE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
14257
- Hluti #:
MAX4601EWE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SW QUAD ANLG CMOS SPST 16SOIC - Á lager:
4679
- Hluti #:
MAX4601EAE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
4891
- Hluti #:
MAX4601CPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16DIP - Á lager:
11220
- Hluti #:
MAX4601CWE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
14763
- Hluti #:
MAX4601EAE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
17151
- Hluti #:
MAX4602CWE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
5507
- Hluti #:
MAX4601EAE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
17068
- Hluti #:
MAX4602CWE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
17495
- Hluti #:
MAX4602CWE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
15184
- Hluti #:
MAX4602EAE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
5111
- Hluti #:
MAX4601EPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16DIP - Á lager:
8754
- Hluti #:
MAX4602CPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16DIP - Á lager:
10721

