MAX4618EUE+T
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4618EUE+T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4618EUE+T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX4618EUE+T |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16TSSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 2500 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.577 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX4618EUE+T |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16TSSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 60238 pcs |
| Gögn | MAX4617-19Part Numbering System |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 2 V ~ 5.5 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | - |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 15ns, 10ns |
| Skiptu hringrás | SP4T |
| Birgir Tæki Pakki | 16-TSSOP |
| Röð | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 10 Ohm |
| Fjöldi hringrása | 2 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 4:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | 2 Circuit IC Switch 4:1 10 Ohm 16-TSSOP |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 1nA |
| Crosstalk | -96dB @ 100kHz |
| Hleðsluskammtur | 3pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | 200 mOhm |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 5pF, 15pF |
| Grunneiningarnúmer | MAX4618 |
| -3db bandbreidd | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 60238 stykki Maxim Integrated MAX4618EUE+T á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAX4619CSE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX/SW TRIPLE LV SPDT 16-SOIC - Á lager:
66122
- Hluti #:
MAX4619CUE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER TRPL 1X2 16TSSOP - Á lager:
74062
- Hluti #:
MAX4619CEE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX/SW TRIPLE LV SPDT 16-QSOP - Á lager:
4725
- Hluti #:
MAX4619EEE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX/SW TRIPLE LV SPDT 16-QSOP - Á lager:
4614
- Hluti #:
MAX4618ESE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC - Á lager:
64679
- Hluti #:
MAX4619CSE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX/SW TRIPLE LV SPDT 16-SOIC - Á lager:
75650
- Hluti #:
MAX4618CUE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16TSSOP - Á lager:
58179
- Hluti #:
MAX4619CPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER TRPL 1X2 16DIP - Á lager:
55789
- Hluti #:
MAX4618ESE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC - Á lager:
4868
- Hluti #:
MAX4618CUE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16TSSOP - Á lager:
62925
- Hluti #:
MAX4618CSE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC - Á lager:
77019
- Hluti #:
MAX4618CUE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16TSSOP - Á lager:
5903
- Hluti #:
MAX4619CUE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER TRPL 1X2 16TSSOP - Á lager:
5188
- Hluti #:
MAX4619CUE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER TRPL 1X2 16TSSOP - Á lager:
70773
- Hluti #:
MAX4619CPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER TRPL 1X2 16DIP - Á lager:
4703
- Hluti #:
MAX4618ESE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16SOIC - Á lager:
58022
- Hluti #:
MAX4619CSE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX/SW TRIPLE LV SPDT 16-SOIC - Á lager:
4766
- Hluti #:
MAX4618EPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX/SW DUAL 4CHAN CMOS 16-DIP - Á lager:
5186
- Hluti #:
MAX4618EUE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16TSSOP - Á lager:
60476
- Hluti #:
MAX4618EUE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER DUAL 4X1 16TSSOP - Á lager:
4875

