MAX4619EUE+
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4619EUE+ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4619EUE+ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX4619EUE+ |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC MUX/SW TRIPLE LV SPDT 16TSSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 96 pcs | ||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.848 | $0.762 | $0.72 | |||
| 192 pcs | 288 pcs | 576 pcs | |||
| $0.624 | $0.592 | $0.572 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX4619EUE+ |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC MUX/SW TRIPLE LV SPDT 16TSSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 53339 pcs |
| Gögn | MAX4617-19Part Numbering System |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 2 V ~ 5.5 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | - |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 15ns, 10ns |
| Skiptu hringrás | SPDT |
| Birgir Tæki Pakki | 16-TSSOP |
| Röð | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 10 Ohm |
| Fjöldi hringrása | 3 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 2:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | 3 Circuit IC Switch 2:1 10 Ohm 16-TSSOP |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 1nA |
| Crosstalk | -96dB @ 100kHz |
| Hleðsluskammtur | 3pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | 200 mOhm |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 5pF, 8.5pF |
| -3db bandbreidd | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 53339 stykki Maxim Integrated MAX4619EUE+ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAX4621CSE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH DUAL SPST 16SOIC - Á lager:
6028
- Hluti #:
MAX4619EUE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX/SW TRIPLE LV SPDT 16TSSOP - Á lager:
4784
- Hluti #:
MAX4619CSE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX/SW TRIPLE LV SPDT 16-SOIC - Á lager:
75650
- Hluti #:
MAX4619ESE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER 3 X SPDT 16SOIC - Á lager:
60843
- Hluti #:
MAX4619CUE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER TRPL 1X2 16TSSOP - Á lager:
5188
- Hluti #:
MAX4620EUD+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 14TSSOP - Á lager:
54494
- Hluti #:
MAX4620EUD+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 14TSSOP - Á lager:
57573
- Hluti #:
MAX4621CSE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH DUAL SPST 16SOIC - Á lager:
20853
- Hluti #:
MAX4619ESE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER 3 X SPDT 16SOIC - Á lager:
4329
- Hluti #:
MAX4620EPD+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 14DIP - Á lager:
32363
- Hluti #:
MAX4619EUE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX/SW TRIPLE LV SPDT 16TSSOP - Á lager:
61520
- Hluti #:
MAX4619CUE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER TRPL 1X2 16TSSOP - Á lager:
70773
- Hluti #:
MAX4621CPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH DUAL SPST 16DIP - Á lager:
11044
- Hluti #:
MAX4619ESE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER 3 X SPDT 16SOIC - Á lager:
52914
- Hluti #:
MAX4619EPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX/SW TRIPLE LV SPDT 16-DIP - Á lager:
4569
- Hluti #:
MAX4619CUE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MULTIPLEXER TRPL 1X2 16TSSOP - Á lager:
74062
- Hluti #:
MAX4620ESD+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 14SOIC - Á lager:
55182
- Hluti #:
MAX4620ESD+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 14SOIC - Á lager:
4976
- Hluti #:
MAX4619EEE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC MUX/SW TRIPLE LV SPDT 16-QSOP - Á lager:
4614

