MAX4662CAE+T
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4662CAE+T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4662CAE+T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX4662CAE+T |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 2000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $2.133 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX4662CAE+T |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 15045 pcs |
| Gögn | MAX4661-63Part Numbering System |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 4.5 V ~ 36 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | ±4.5 V ~ 20 V |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 275ns, 175ns |
| Skiptu hringrás | SPST - NO |
| Birgir Tæki Pakki | 16-SSOP |
| Röð | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 16-SSOP (0.209", 5.30mm Width) |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 70°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 2.5 Ohm |
| Fjöldi hringrása | 4 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 1:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | 4 Circuit IC Switch 1:1 2.5 Ohm 16-SSOP |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 500pA |
| Crosstalk | -59dB @ 1MHz |
| Hleðsluskammtur | 300pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | 100 mOhm |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 55pF, 55pF |
| Grunneiningarnúmer | MAX4662 |
| -3db bandbreidd | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 15045 stykki Maxim Integrated MAX4662CAE+T á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAX4661EWE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SW QUAD ANLG 2.5 OHM 16-SOIC - Á lager:
4326
- Hluti #:
MAX4663CAE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
14568
- Hluti #:
MAX4663CAE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
4711
- Hluti #:
MAX4662EAE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
17305
- Hluti #:
MAX4661EAE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
14964
- Hluti #:
MAX4662EPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH ANLG SPST CMOS 16DIP - Á lager:
5374
- Hluti #:
MAX4662CPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16DIP - Á lager:
10395
- Hluti #:
MAX4661EAE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
5504
- Hluti #:
MAX4662EAE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
13149
- Hluti #:
MAX4661EWE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
14235
- Hluti #:
MAX4662CWE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
15263
- Hluti #:
MAX4661EPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SW QUAD ANLG 2.5 OHM 16-DIP - Á lager:
4951
- Hluti #:
MAX4661CWE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
5763
- Hluti #:
MAX4662CAE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
12924
- Hluti #:
MAX4663CAE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
16834
- Hluti #:
MAX4661EAE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
16336
- Hluti #:
MAX4661EAE-T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SSOP - Á lager:
5159

