MAX4712ESE+T
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4712ESE+T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4712ESE+T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX4712ESE+T |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX4712ESE+T |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5593 pcs |
| Gögn | MAX4711-13Part Numbering System |
| Vara mynd | MAX4712ESE+T.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 2.7 V ~ 11 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | ±2.7 V ~ 5.5 V |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 125ns, 80ns |
| Skiptu hringrás | SPST - NO |
| Birgir Tæki Pakki | 16-SO |
| Röð | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 25 Ohm |
| Fjöldi hringrása | 4 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 1:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | 4 Circuit IC Switch 1:1 25 Ohm 16-SO |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 500pA |
| Crosstalk | -87dB @ 1MHz |
| Hleðsluskammtur | 25pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | 200 mOhm |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 8pF, 8pF |
| Grunneiningarnúmer | MAX4712 |
| -3db bandbreidd | - |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 5593 stykki Maxim Integrated MAX4712ESE+T á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAX4712CSE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
5437
- Hluti #:
MAX4712EUE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16TSSOP - Á lager:
17304
- Hluti #:
MAX4712CSE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
5514
- Hluti #:
MAX4713ESE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
22520
- Hluti #:
MAX4713CSE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SW QUAD ANLG SPST R/R 16-SOIC - Á lager:
4640
- Hluti #:
MAX4713ESE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
5129
- Hluti #:
MAX4712CSE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
20791
- Hluti #:
MAX4712EPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SW QUAD ANLG SPST R/R 16-DIP - Á lager:
5748
- Hluti #:
MAX4713CUE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SW QUAD ANLG SPST R/R 16TSSOP - Á lager:
5198
- Hluti #:
MAX4712CUE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16TSSOP - Á lager:
20319
- Hluti #:
MAX4712CUE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16TSSOP - Á lager:
18559
- Hluti #:
MAX4712EUE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16TSSOP - Á lager:
20285
- Hluti #:
MAX4713CPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SW QUAD ANLG SPST R/R 16-DIP - Á lager:
4458
- Hluti #:
MAX4713EPE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SW QUAD ANLG SPST R/R 16-DIP - Á lager:
5800
- Hluti #:
MAX4712CUE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16TSSOP - Á lager:
5829
- Hluti #:
MAX4712EUE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16TSSOP - Á lager:
4121
- Hluti #:
MAX4713ESE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
28136
- Hluti #:
MAX4712ESE - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
4361
- Hluti #:
MAX4712CPE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC ANALOG SW SPST R-R QUAD 16DIP - Á lager:
5881
- Hluti #:
MAX4712ESE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16SOIC - Á lager:
17908
