MAX4754AETE+
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4754AETE+ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX4754AETE+ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX4754AETE+ |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH QUAD SPDT 16TQFN |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 25 pcs | 50 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $1.88 | $1.773 | $1.419 | $1.348 | ||
| 100 pcs | 250 pcs | 500 pcs | |||
| $1.241 | $1.177 | $0.901 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX4754AETE+ |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC SWITCH QUAD SPDT 16TQFN |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 43151 pcs |
| Gögn | MAX4754/54A/55-56/56APart Numbering System |
| Vara mynd | MAX4754AETE+.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 1.8 V ~ 5.5 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | - |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 140ns, 50ns |
| Skiptu hringrás | SPDT |
| Birgir Tæki Pakki | 16-TQFN (4x4) |
| Röð | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 16-WQFN Exposed Pad |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 850 mOhm |
| Fjöldi hringrása | 4 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 2:1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | 4 Circuit IC Switch 2:1 850 mOhm 16-TQFN (4x4) |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 4nA |
| Crosstalk | -90dB @ 100kHz |
| Hleðsluskammtur | 300pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | 100 mOhm |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 180pF, 300pF |
| Grunneiningarnúmer | MAX4754 |
| -3db bandbreidd | 10MHz |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 43151 stykki Maxim Integrated MAX4754AETE+ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAX4754ETE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPDT 16TQFN - Á lager:
35960
- Hluti #:
MAX4758ETX+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD DPDT 36TQFN - Á lager:
19158
- Hluti #:
MAX4754AETE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPDT 16TQFN - Á lager:
4796
- Hluti #:
MAX4754EBE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPDT 16UCSP - Á lager:
5618
- Hluti #:
MAX4752EUD+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 14TSSOP - Á lager:
42518
- Hluti #:
MAX4758EBX+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD DPDT 36UCSP - Á lager:
4011
- Hluti #:
MAX4753EGE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16QFN - Á lager:
50529
- Hluti #:
MAX4758EWX+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD DPDT 36QFN - Á lager:
20186
- Hluti #:
MAX4753EUD+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 14TSSOP - Á lager:
5661
- Hluti #:
MAX4754AEBE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPDT 16UCSP - Á lager:
4093
- Hluti #:
MAX4751EUD+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 14TSSOP - Á lager:
53592
- Hluti #:
MAX475CPD - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC OPAMP GP 12MHZ RRO 14DIP - Á lager:
5323
- Hluti #:
MAX4752EGE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16QFN - Á lager:
5528
- Hluti #:
MAX4758ETX+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD DPDT 36TQFN - Á lager:
4529
- Hluti #:
MAX4752EGE+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16QFN - Á lager:
43552
- Hluti #:
MAX4753EGE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 16QFN - Á lager:
4123
- Hluti #:
MAX4752EUD+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 14TSSOP - Á lager:
45546
- Hluti #:
MAX4753EUD+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPST 14TSSOP - Á lager:
47262
- Hluti #:
MAX4754ETE+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC SWITCH QUAD SPDT 16TQFN - Á lager:
40907
- Hluti #:
MAX4754AEVKIT+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
KIT EVAL FOR MAX4754 - Á lager:
2036
