MAX8840ELT15+T
Maxim Integrated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX8840ELT15+T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MAX8840ELT15+T með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MAX8840ELT15+T |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1.5V 150MA 6UDFN |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 25 pcs | 50 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.478 | $0.45 | $0.36 | $0.342 | ||
| 100 pcs | 250 pcs | 500 pcs | |||
| $0.315 | $0.299 | $0.229 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MAX8840ELT15+T |
|---|---|
| Framleiðandi | Maxim Integrated |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1.5V 150MA 6UDFN |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 96874 pcs |
| Gögn | MAX8840-42Part Numbering System |
| Vara mynd | MAX8840ELT15+T.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | - |
| Spenna - Output (mín / fast) | 1.5V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 6V |
| Birgir Tæki Pakki | 6-uDFN (1.5x1.0) |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Strip |
| Pakki / tilfelli | 6-WFDFN |
| PSRR | 78dB ~ 54dB (1kHz ~ 100kHz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | MAX8840ELT15+TCT |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.5V 150mA 6-uDFN (1.5x1.0) |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 90µA |
| Núverandi - Output | 150mA |
| Control Features | Enable |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Maxim Integrated rafrænum hlutum. Við höfum 96874 stykki Maxim Integrated MAX8840ELT15+T á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MAX883CSA-T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 200MA 8SOIC - Á lager:
5887
- Hluti #:
MAX883ESA - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 200MA 8SOIC - Á lager:
5858
- Hluti #:
MAX8840ELT29+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.85V 150MA 6UDFN - Á lager:
88036
- Hluti #:
MAX883CSA+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 200MA 8SOIC - Á lager:
38357
- Hluti #:
MAX8840ELT30+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 150MA 6UDFN - Á lager:
99854
- Hluti #:
MAX883CSA - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 200MA 8SOIC - Á lager:
5706
- Hluti #:
MAX883EPA+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 200MA 8DIP - Á lager:
20636
- Hluti #:
MAX883ESA+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 200MA 8SOIC - Á lager:
32150
- Hluti #:
MAX8840ELT21+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.1V 150MA 6UDFN - Á lager:
5211
- Hluti #:
MAX8840ELT28+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.8V 150MA 6UDFN - Á lager:
104080
- Hluti #:
MAX883MPA/PR - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 200MA 8DIP - Á lager:
4670
- Hluti #:
MAX8840ELT19+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.9V 150MA 6UDFN - Á lager:
93680
- Hluti #:
MAX883ESA-T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 200MA 8SOIC - Á lager:
5613
- Hluti #:
MAX883ESA+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 200MA 8SOIC - Á lager:
37284
- Hluti #:
MAX8840ELT25+ - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 150MA 6UDFN - Á lager:
86097
- Hluti #:
MAX8840ELT33+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 150MA 6UDFN - Á lager:
93747
- Hluti #:
MAX8840ELT27+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.7V 150MA 6UDFN - Á lager:
106306
- Hluti #:
MAX883CSA+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 200MA 8SOIC - Á lager:
50743
- Hluti #:
MAX8840ELT18+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 150MA 6UDFN - Á lager:
94684
- Hluti #:
MAX8840ELT25+T - Framleiðendur:
Maxim Integrated - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 150MA 6UDFN - Á lager:
78966
