ATA8203P3-TKQY
Micrel / Microchip Technology
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa ATA8203P3-TKQY með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa ATA8203P3-TKQY með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | ATA8203P3-TKQY |
|---|---|
| Framleiðandi | Micrel / Microchip Technology |
| Lýsing | IC RCVR ASK/FSK UHF 315MHZ 20SSO |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | ATA8203P3-TKQY |
|---|---|
| Framleiðandi | Micrel / Microchip Technology |
| Lýsing | IC RCVR ASK/FSK UHF 315MHZ 20SSO |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5922 pcs |
| Gögn | ATA8203-05 |
| Vara mynd | ATA8203P3-TKQY.jpg |
| Flokkur | RF / IF og RFID |
| Spenna - Framboð | 4.5 V ~ 5.5 V |
| Birgir Tæki Pakki | 20-SSO |
| Röð | - |
| Viðkvæmni | -113dBm |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 20-LSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Mótun eða bókun | ASK, FSK |
| Minni Stærð | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Tíðni | 315MHz |
| Lögun | RSSI Equipped |
| nákvæm lýsing | - RF Receiver ASK, FSK 315MHz -113dBm 10 kbps PCB, Surface Mount 20-SSO |
| Gögn (Max) | 10 kbps |
| Gögn Tengi | PCB, Surface Mount |
| Núverandi - Móttaka | 8.5mA |
| Umsóknir | General Purpose |
| Loftnetstengi | PCB, Surface Mount |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Micrel / Microchip Technology rafrænum hlutum. Við höfum 5922 stykki Micrel / Microchip Technology ATA8203P3-TKQY á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
ATA8205P6-TKQY - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RCVR ASK/FSK UHF 868MHZ 20SSO - Á lager:
4458
- Hluti #:
ATA8201C-PXQW-1 - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RX UHF ASK/FSK 315MHZ 24VQFN - Á lager:
43625
- Hluti #:
ATA8205P6C-TKQW - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IND RF DATA CONTROL RECEIVER - Á lager:
94676
- Hluti #:
ATA8202-PXQW 19 - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RX UHF ASK/FSK 433MHZ 24QFN - Á lager:
5961
- Hluti #:
ATA8203P3C-TKQW - Framleiðendur:
Microchip Technology - Lýsing:
IND RF DATA CONTROL RECEIVER - Á lager:
40368
- Hluti #:
ATA8204P3C-TKQY - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RCVR RF DATA CONTROL - Á lager:
6045
- Hluti #:
ATA8201-PXQW - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RCVR ASK/FSK UHF 315MHZ 24QFN - Á lager:
4202
- Hluti #:
ATA8202C-PXQW-1 - Framleiðendur:
Microchip Technology - Lýsing:
SWITCH RX-IC FOR IND (433MHZ) - Á lager:
44042
- Hluti #:
ATA8203P3C-TKQY - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
ISM RF RECEIVER 315 MHZ - Á lager:
4763
- Hluti #:
ATA8203P3C-TKQW - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IND RF DATA CONTROL RECEIVER - Á lager:
100381
- Hluti #:
ATA8204P3C-TKQW - Framleiðendur:
Microchip Technology - Lýsing:
IND RF DATA CONTROL RECEIVER - Á lager:
43313
- Hluti #:
ATA8204P3-TKQY - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RCVR ASK/FSK UHF 433MHZ 20SSO - Á lager:
5640
- Hluti #:
ATA8202C-PXQW - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
SWITCHABLE 433MHZ RX INDUSTRIAL - Á lager:
4651
- Hluti #:
ATA8202-EK - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
BOARD RF RCVR FLEXIBLE 433MHZ - Á lager:
4197
- Hluti #:
ATA8201C-PXQW - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
SWITCHABLE 315MHZ RX INDUSTRIAL - Á lager:
4149
- Hluti #:
ATA8201-EK - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
BOARD RF RCVR FLEXIBLE 315MHZ - Á lager:
5730
- Hluti #:
ATA8205P6C-TKQW - Framleiðendur:
Microchip Technology - Lýsing:
IND RF DATA CONTROL RECEIVER - Á lager:
39453
- Hluti #:
ATA8202C-PXQW-1 - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
SWITCHABLE 433MHZ RX INDUSTRIAL - Á lager:
37704
- Hluti #:
ATA8204P3C-TKQW - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IND RF DATA CONTROL RECEIVER - Á lager:
94307
- Hluti #:
ATA6871-TLQW - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC BATT MANAGEMENT/MEASURE 28SSO - Á lager:
5997
