MIC29751-3.3WWT
Micrel / Microchip Technology
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MIC29751-3.3WWT með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MIC29751-3.3WWT með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MIC29751-3.3WWT |
|---|---|
| Framleiðandi | Micrel / Microchip Technology |
| Lýsing | IC REG LINEAR 3.3V 7.5A TO247-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 25 pcs | 100 pcs | ||
|---|---|---|---|---|---|
| $5.764 | $4.804 | $4.365 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MIC29751-3.3WWT |
|---|---|
| Framleiðandi | Micrel / Microchip Technology |
| Lýsing | IC REG LINEAR 3.3V 7.5A TO247-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 7822 pcs |
| Gögn | MIC29150, MIC29300, MIC29500, MIC29750 |
| Vara mynd | MIC29751-3.3WWT.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.75V @ 7.5A |
| Spenna - Output (mín / fast) | 3.3V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 26V |
| Birgir Tæki Pakki | TO-247-5 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature, Reverse Polarity, Transient Voltage |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | TO-247-5 |
| PSRR | - |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 7.5A TO-247-5 |
| Núverandi - Output | 7.5A |
| Control Features | Enable |
| Grunneiningarnúmer | MIC29751-3.3 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Micrel / Microchip Technology rafrænum hlutum. Við höfum 7822 stykki Micrel / Microchip Technology MIC29751-3.3WWT á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MIC2981/82BWM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC DRIVER ARRAY HV/HC 8CH 18SOIC - Á lager:
61071
- Hluti #:
MIC29750-5.0BWT - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 7.5A TO247-3 - Á lager:
7499
- Hluti #:
MIC29752WWT - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 7.5A TO247-5 - Á lager:
7746
- Hluti #:
MIC29750-3.3BWT - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 7.5A TO247-3 - Á lager:
6627
- Hluti #:
MIC29712WT - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LDO 7.5A ADJ TO-220-5 - Á lager:
11059
- Hluti #:
MIC29751-5.0WWT - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 7.5A TO247-5 - Á lager:
6910
- Hluti #:
MIC29750-5.0WWT - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 7.5A TO247-3 - Á lager:
6167
- Hluti #:
MIC29750-3.3WWT - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 7.5A TO247-3 - Á lager:
5775
- Hluti #:
MIC2981/82BWM-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC SOURCE DRIVER ARRAY HC 18SOIC - Á lager:
66630
- Hluti #:
MIC29752BWT - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 7.5A TO247-5 - Á lager:
6150
- Hluti #:
MIC2981/82YWM-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC SOURCE DRIVER ARRAY HC 18SOIC - Á lager:
46157
- Hluti #:
MIC2981/82YN - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC DRIVER ARRAY HV/HC 8CH 18DIP - Á lager:
55859
- Hluti #:
MIC29710-3.3WT - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LDO 7.5A 3.3V TO220-3 - Á lager:
3981
- Hluti #:
MIC2981/82BN - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC DRIVER ARRAY HV/HC 8CH 18DIP - Á lager:
54823
- Hluti #:
MIC29751-3.3BWT - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 7.5A TO247-5 - Á lager:
6693
- Hluti #:
MIC29710-5.0WT - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LDO 7.5A 5V TO220-3 - Á lager:
4150
- Hluti #:
MIC29712BT - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LDO 7.5A ADJ TO-220-5 - Á lager:
11277
- Hluti #:
MIC29710-5.0BT - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LDO 7.5A 5V TO220-3 - Á lager:
11357
- Hluti #:
MIC2981/82YWM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC DRIVER ARRAY HV/HC 8CH 18SOIC - Á lager:
43917
- Hluti #:
MIC29751-5.0BWT - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 7.5A TO247-5 - Á lager:
5760
