MIC5209BU TR
Micrel / Microchip Technology
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MIC5209BU TR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MIC5209BU TR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MIC5209BU TR |
|---|---|
| Framleiðandi | Micrel / Microchip Technology |
| Lýsing | IC REG LIN POS ADJ 500MA TO263-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 750 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.491 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | MIC5209BU TR |
|---|---|
| Framleiðandi | Micrel / Microchip Technology |
| Lýsing | IC REG LIN POS ADJ 500MA TO263-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 75644 pcs |
| Vara mynd | MIC5209BU TR.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.6V @ 500mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 2.5V |
| Spenna - Output (Max) | 5V |
| Spenna - inntak (hámark) | 16V |
| Birgir Tæki Pakki | TO-263-5 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature, Reverse Polarity |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA |
| PSRR | 75dB (120Hz) |
| Output Tegund | Adjustable |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | MIC5209BU TR-ND MIC5209BUTR |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Adjustable 1 Output Adjustable 500mA TO-263-5 |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 25mA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 170µA |
| Núverandi - Output | 500mA |
| Control Features | Enable |
| Grunneiningarnúmer | MIC5209 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Micrel / Microchip Technology rafrænum hlutum. Við höfum 75644 stykki Micrel / Microchip Technology MIC5209BU TR á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MIC5209YML-T5 - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 500MA 8DFN - Á lager:
59599
- Hluti #:
MIC5210-2.5/3.0BMM TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V/3V 8MSOP - Á lager:
59685
- Hluti #:
MIC5210-2.5/2.7BMM TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V/2.7V 8MSOP - Á lager:
66185
- Hluti #:
MIC5209BM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 500MA 8SOIC - Á lager:
99031
- Hluti #:
MIC5209YML-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 500MA 8DFN - Á lager:
57264
- Hluti #:
MIC5209-5.0YU - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 500MA TO263-5 - Á lager:
91096
- Hluti #:
MIC5209-5.0YM-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 500MA 8SOIC - Á lager:
60979
- Hluti #:
MIC5209YU - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 500MA TO263-5 - Á lager:
76067
- Hluti #:
MIC5209-5.0YS-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 500MA SOT223 - Á lager:
68337
- Hluti #:
MIC5209YM-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 500MA 8SOIC - Á lager:
64291
- Hluti #:
MIC5209BM-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 500MA 8SOIC - Á lager:
61206
- Hluti #:
MIC5209-5.0YM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 500MA 8SOIC - Á lager:
63269
- Hluti #:
MIC5210-2.5/2.7BMM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V/2.7V 8MSOP - Á lager:
83077
- Hluti #:
MIC5209YU-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 500MA TO263-5 - Á lager:
80644
- Hluti #:
MIC5209YM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 500MA 8SOIC - Á lager:
54983
- Hluti #:
MIC5209-5.0BU TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 500MA TO263-5 - Á lager:
61346
- Hluti #:
MIC5209-5.0YU-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 500MA TO263-5 - Á lager:
75953
- Hluti #:
MIC5209-5.0YS - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 500MA SOT223 - Á lager:
63785
- Hluti #:
MIC5210-2.5/3.0BMM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V/3V 8MSOP - Á lager:
108050
- Hluti #:
MIC5209BU - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 500MA TO263-5 - Á lager:
56280
