MIC68220YML-TR
Micrel / Microchip Technology
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MIC68220YML-TR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MIC68220YML-TR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MIC68220YML-TR |
|---|---|
| Framleiðandi | Micrel / Microchip Technology |
| Lýsing | IC REG LINEAR POS ADJ 1A 20MLF |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $1.247 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MIC68220YML-TR |
|---|---|
| Framleiðandi | Micrel / Microchip Technology |
| Lýsing | IC REG LINEAR POS ADJ 1A 20MLF |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 31116 pcs |
| Gögn | MIC68220 |
| Vara mynd | MIC68220YML-TR.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.4V @ 1A |
| Spenna - Output (mín / fast) | 0.5V or Tracking |
| Spenna - Output (Max) | 5.5V |
| Spenna - inntak (hámark) | 5.5V |
| Birgir Tæki Pakki | 20-MLF® (4x5) |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature, Reverse Polarity |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 20-VFDFN Exposed Pad, 20-MLF® |
| PSRR | - |
| Output Tegund | Adjustable |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | 576-1612-2 MIC68220YML TR MIC68220YMLTR |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 2 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 2 (1 Year) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Adjustable 2 Output 0.5 V ~ 5.5 V 1A 20-MLF® (4x5) |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 80mA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 15mA |
| Núverandi - Output | 1A |
| Control Features | Enable, Power On Reset, Power Sequencing |
| Grunneiningarnúmer | MIC68220 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Micrel / Microchip Technology rafrænum hlutum. Við höfum 31116 stykki Micrel / Microchip Technology MIC68220YML-TR á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MIC68400-1.2YML-TR - Framleiðendur:
Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LDO 1.2V 3A 16MLF - Á lager:
5945
- Hluti #:
MIC68200-1.5YML-TR - Framleiðendur:
Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LDO 1.5V 1A 10MLF - Á lager:
5385
- Hluti #:
MIC68200YML-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 1A 10MLF - Á lager:
62303
- Hluti #:
MIC6315-46D4UY-TR - Framleiðendur:
Microchip Technology - Lýsing:
IC RESET GEN 4.63V VTH SOT143-4 - Á lager:
4302
- Hluti #:
MIC68400-2.5YML-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN 2.5V 3A 16MLF - Á lager:
30286
- Hluti #:
MIC68200-1.8YML-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN 1.8V 1A 10MLF - Á lager:
58868
- Hluti #:
MIC68400-1.2YML-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN 1.2V 3A 16MLF - Á lager:
36518
- Hluti #:
MIC68400-1.0YML TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN 1V 3A 16MLF - Á lager:
32869
- Hluti #:
MIC68400-1.8YML-TR - Framleiðendur:
Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LDO 1.8V 3A 16MLF - Á lager:
5081
- Hluti #:
MIC68400-0.8YML TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR 0.8V 3A 16MLF - Á lager:
31097
- Hluti #:
MIC68200-3.3YML-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN 3.3V 1A 10MLF - Á lager:
59078
- Hluti #:
MIC68200-1.0YML-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN 1V 1A 10MLF - Á lager:
61537
- Hluti #:
MIC68401YML-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 3A 16QFN - Á lager:
29324
- Hluti #:
MIC68200-2.5YML-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN 2.5V 1A 10MLF - Á lager:
53006
- Hluti #:
MIC68400-1.8YML-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN 1.8V 3A 16MLF - Á lager:
40356
- Hluti #:
MIC68200-1.5YML-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN 1.5V 1A 10MLF - Á lager:
57991
- Hluti #:
MIC68200-1.2YML-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN 1.2V 1A 10MLF - Á lager:
61850
- Hluti #:
MIC68400YML-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 3A 16MLF - Á lager:
41276
- Hluti #:
MIC68200-3.3YML-TR - Framleiðendur:
Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LDO 3.3V 1A 10MLF - Á lager:
5965
- Hluti #:
MIC68400-1.5YML TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC REG LIN 1.5V 3A 16MLF - Á lager:
32063
