MICRF001BN
Micrel / Microchip Technology
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MICRF001BN með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MICRF001BN með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MICRF001BN |
|---|---|
| Framleiðandi | Micrel / Microchip Technology |
| Lýsing | IC RCVR/DATA DEMOD RF/IF 14DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 25 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $1.667 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MICRF001BN |
|---|---|
| Framleiðandi | Micrel / Microchip Technology |
| Lýsing | IC RCVR/DATA DEMOD RF/IF 14DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 22467 pcs |
| Gögn | MICRF001 |
| Flokkur | RF / IF og RFID |
| Spenna - Framboð | 4.75 V ~ 5.5 V |
| Birgir Tæki Pakki | 14-DIP |
| Röð | - |
| Viðkvæmni | -95dBm |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 14-DIP (0.300", 7.62mm) |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Mótun eða bókun | OOK |
| Minni Stærð | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Tíðni | 300MHz ~ 440MHz |
| Lögun | Automatic Tuning |
| nákvæm lýsing | - RF Receiver OOK 300MHz ~ 440MHz -95dBm 4.8 kbps PCB, Surface Mount 14-DIP |
| Gögn (Max) | 4.8 kbps |
| Gögn Tengi | PCB, Surface Mount |
| Núverandi - Móttaka | 6.3mA |
| Umsóknir | Garage Door, RKE |
| Loftnetstengi | PCB, Surface Mount |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Micrel / Microchip Technology rafrænum hlutum. Við höfum 22467 stykki Micrel / Microchip Technology MICRF001BN á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com

