MICRF001YM-TR
Micrel / Microchip Technology
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MICRF001YM-TR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MICRF001YM-TR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MICRF001YM-TR |
|---|---|
| Framleiðandi | Micrel / Microchip Technology |
| Lýsing | IC RCVR/DATA DEMOD RF/IF 14SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $1.682 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | MICRF001YM-TR |
|---|---|
| Framleiðandi | Micrel / Microchip Technology |
| Lýsing | IC RCVR/DATA DEMOD RF/IF 14SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 22501 pcs |
| Flokkur | RF / IF og RFID |
| Spenna - Framboð | 4.75 V ~ 5.5 V |
| Birgir Tæki Pakki | 14-SOIC |
| Röð | - |
| Viðkvæmni | -95dBm |
| Pökkun | Cut Tape (CT) |
| Pakki / tilfelli | 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Önnur nöfn | 576-1330-1 |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Mótun eða bókun | OOK |
| Minni Stærð | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Tíðni | 300MHz ~ 440MHz |
| Lögun | Automatic Tuning |
| nákvæm lýsing | - RF Receiver OOK 300MHz ~ 440MHz -95dBm 4.8 kbps PCB, Surface Mount 14-SOIC |
| Gögn (Max) | 4.8 kbps |
| Gögn Tengi | PCB, Surface Mount |
| Núverandi - Móttaka | 6.3mA |
| Umsóknir | Garage Door, RKE |
| Loftnetstengi | PCB, Surface Mount |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Micrel / Microchip Technology rafrænum hlutum. Við höfum 22501 stykki Micrel / Microchip Technology MICRF001YM-TR á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MICRF001BM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER/DATA MOD 14-SOIC - Á lager:
28061
- Hluti #:
MICRF001YM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER/DATA MOD 14-SOIC - Á lager:
4170
- Hluti #:
MICRF002BM-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECVR ASK 300-440MHZ 16SOIC - Á lager:
40511
- Hluti #:
MICRF002YM-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECVR ASK 300-440MHZ 16SOIC - Á lager:
44927
- Hluti #:
MICRF005BM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER UHF 900MHZ 14SOIC - Á lager:
16768
- Hluti #:
MICA-KIT4F - Framleiðendur:
Cornell Dubilier Electronics - Lýsing:
CAP KIT MICA 10PF-7500PF 360PCS - Á lager:
5283
- Hluti #:
MICRF001BN - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RCVR/DATA DEMOD RF/IF 14DIP - Á lager:
22467
- Hluti #:
MICRF003YM TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER UHF 900MHZ 16-SOIC - Á lager:
20455
- Hluti #:
MICA-KIT5A - Framleiðendur:
Cornell Dubilier Electronics - Lýsing:
CAP KIT MICA 100PF-10000PF 64PCS - Á lager:
885
- Hluti #:
MICRF003BM TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER UHF 900MHZ 16-SOIC - Á lager:
23431
- Hluti #:
MICRF002YM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC ASK RCVR RF/IF SHUTDWN 16SOIC - Á lager:
45403
- Hluti #:
MICRF001BM-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RCVR/DATA DEMOD RF/IF 14SOIC - Á lager:
42098
- Hluti #:
MICPZD3 - Framleiðendur:
Apex Tool Group - Lýsing:
TOOL HAND CRIMPER 10-22AWG SIDE - Á lager:
6007
- Hluti #:
MICRF003YM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER UHF 900MHZ 16-SOIC - Á lager:
14603
- Hluti #:
MICA-KIT6 - Framleiðendur:
Cornell Dubilier Electronics - Lýsing:
CAP KIT MICA 2PF-1500PF 67PCS - Á lager:
1465
- Hluti #:
MICRF002BM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC ASK RCVR RF/IF SHUTDWN 16SOIC - Á lager:
25908
- Hluti #:
MICRF001YN - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RCVR/DATA DEMOD RF/IF 14DIP - Á lager:
4671
- Hluti #:
MICRF003BM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER UHF 900MHZ 16-SOIC - Á lager:
17447
- Hluti #:
MICA-KIT5AF - Framleiðendur:
Cornell Dubilier Electronics - Lýsing:
CAP KIT MICA 100PF-10000PF 64PCS - Á lager:
813
- Hluti #:
MICA-KIT6F - Framleiðendur:
Cornell Dubilier Electronics - Lýsing:
CAP KIT MICA 2PF-1500PF 67PCS - Á lager:
4563

