MICRF022BM-FS12-TR
Micrel / Microchip Technology
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MICRF022BM-FS12-TR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MICRF022BM-FS12-TR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MICRF022BM-FS12-TR |
|---|---|
| Framleiðandi | Micrel / Microchip Technology |
| Lýsing | IC RECEIVER ASK 300-440MHZ 8SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 2500 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.887 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | MICRF022BM-FS12-TR |
|---|---|
| Framleiðandi | Micrel / Microchip Technology |
| Lýsing | IC RECEIVER ASK 300-440MHZ 8SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 39657 pcs |
| Vara mynd | MICRF022BM-FS12-TR.jpg |
| Flokkur | RF / IF og RFID |
| Spenna - Framboð | 4.75 V ~ 5.5 V |
| Birgir Tæki Pakki | 8-SOIC |
| Röð | - |
| Viðkvæmni | -97dBm |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Önnur nöfn | MICRF022BM-FS12 TR MICRF022BM-FS12 TR-ND MICRF022BM-FS12TR MICRF022BM-FS12TR-ND |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Mótun eða bókun | ASK, OOK |
| Minni Stærð | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Tíðni | 300MHz ~ 440MHz |
| Lögun | - |
| nákvæm lýsing | - RF Receiver ASK, OOK 300MHz ~ 440MHz -97dBm 10 kbps PCB, Surface Mount 8-SOIC |
| Gögn (Max) | 10 kbps |
| Gögn Tengi | PCB, Surface Mount |
| Núverandi - Móttaka | 2.2mA |
| Umsóknir | RKE |
| Loftnetstengi | PCB, Surface Mount |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Micrel / Microchip Technology rafrænum hlutum. Við höfum 39657 stykki Micrel / Microchip Technology MICRF022BM-FS12-TR á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MICRF022BM-FS24 - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER ASK 300-440MHZ 8SOIC - Á lager:
31131
- Hluti #:
MICRF011YM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RCVR/DATA DEMOD RF/IF 14SOIC - Á lager:
43995
- Hluti #:
MICRF022BM-FS12 - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER ASK 300-440MHZ 8SOIC - Á lager:
31383
- Hluti #:
MICRF022BN - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER ASK 300-440MHZ 8-DIP - Á lager:
22569
- Hluti #:
MICRF011YN - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RCVR/DATA DEMOD RF/IF 14DIP - Á lager:
76262
- Hluti #:
MICRF022BM-FS24-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER ASK 300-440MHZ 8SOIC - Á lager:
39710
- Hluti #:
MICRF022BM-FS48-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER ASK 300-440MHZ 8SOIC - Á lager:
37519
- Hluti #:
MICRF022BM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER ASK 300-440MHZ 8SOIC - Á lager:
28776
- Hluti #:
MICRF022YM-FS12-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER ASK 300-440MHZ 8SOIC - Á lager:
48500
- Hluti #:
MICRF022BM-FS48 - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER ASK 300-440MHZ 8SOIC - Á lager:
30003
- Hluti #:
MICRF022YM-FS24 - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER ASK 300-440MHZ 8SOIC - Á lager:
43908
- Hluti #:
MICRF022YM-FS24-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER ASK 300-440MHZ 8SOIC - Á lager:
39644
- Hluti #:
MICRF010YM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RCVR UHF 300-440MHZ 8-SOIC - Á lager:
43919
- Hluti #:
MICRF011BM-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RCVR/DATAMOD300-440MHZ 14SOIC - Á lager:
44519
- Hluti #:
MICRF022BM-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER ASK 300-440MHZ 8SOIC - Á lager:
41511
- Hluti #:
MICRF010YM-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RCVR UHF 300-440MHZ 8-SOIC - Á lager:
38612
- Hluti #:
MICRF011BM - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RCVR/DATA DEMOD RF/IF 14SOIC - Á lager:
28286
- Hluti #:
MICRF022YM-FS12 - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER ASK 300-440MHZ 8SOIC - Á lager:
42551
- Hluti #:
MICRF011BN - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RCVR/DATA DEMOD RF/IF 14DIP - Á lager:
28774
- Hluti #:
MICRF011YM-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RCVR/DATAMOD300-440MHZ 14SOIC - Á lager:
41671
