MICRF218AYQS
Micrel / Microchip Technology
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MICRF218AYQS með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MICRF218AYQS með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MICRF218AYQS |
|---|---|
| Framleiðandi | Micrel / Microchip Technology |
| Lýsing | IC RCVR QWIKRADIO 3.3V 16-QSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 25 pcs | 100 pcs | ||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.967 | $0.888 | $0.802 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MICRF218AYQS |
|---|---|
| Framleiðandi | Micrel / Microchip Technology |
| Lýsing | IC RCVR QWIKRADIO 3.3V 16-QSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 46127 pcs |
| Gögn | MICRF218 |
| Vara mynd | MICRF218AYQS.jpg |
| Flokkur | RF / IF og RFID |
| Spenna - Framboð | 3 V ~ 3.6 V |
| Birgir Tæki Pakki | 16-QSOP |
| Röð | - |
| Viðkvæmni | -108dBm |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 16-SSOP (0.154", 3.90mm Width) |
| Önnur nöfn | 576-2997 |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Mótun eða bókun | AM |
| Minni Stærð | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Tíðni | 300MHz ~ 450MHz |
| Lögun | - |
| nákvæm lýsing | - RF Receiver AM 300MHz ~ 450MHz -108dBm 10 kbps PCB, Surface Mount 16-QSOP |
| Gögn (Max) | 10 kbps |
| Gögn Tengi | PCB, Surface Mount |
| Núverandi - Móttaka | 5.5mA |
| Umsóknir | ISM, Garage Door Openers, RKE |
| Loftnetstengi | PCB, Surface Mount |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Micrel / Microchip Technology rafrænum hlutum. Við höfum 46127 stykki Micrel / Microchip Technology MICRF218AYQS á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MICRF218-433 NB EV - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
EVAL BOARD FOR MICRF218AYQS - Á lager:
3108
- Hluti #:
MICRF218AYQS-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RCVR QWIKRADIO 3.3V 16QSOP - Á lager:
41469
- Hluti #:
MICRF213AYQS - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RX 3.3V 300-350 MHZ 16-QSOP - Á lager:
43018
- Hluti #:
MICRF218-315 WB EV - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
EVAL BOARD FOR MICRF218AYQS - Á lager:
3147
- Hluti #:
MICRF211AYQS-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RCVR 3V 433.92MHZ 16-QSOP - Á lager:
44875
- Hluti #:
MICRF219AAYQS-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER QWIKRADIO 16QSOP - Á lager:
50428
- Hluti #:
MICRF218-433 WB EV - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
EVAL BOARD FOR MICRF218AYQS - Á lager:
3517
- Hluti #:
MICRF211-315-EV - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
EVAL BOARD 315MHZ RCVR MICRF211 - Á lager:
3212
- Hluti #:
MICRF220-315-EV - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
EVAL BOARD FOR MICRF220 - Á lager:
4240
- Hluti #:
MICRF219AYQS-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER QWIKRADIO 16QSOP - Á lager:
5614
- Hluti #:
MICRF218-315 NB EV - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
EVAL BOARD FOR MICRF218AYQS - Á lager:
3050
- Hluti #:
MICRF220-433-EV - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
EVAL BOARD FOR MICRF220 - Á lager:
5758
- Hluti #:
MICRF219A-315-EV - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
EVAL BOARD FOR MICRF219A - Á lager:
4079
- Hluti #:
MICRF219AYQS - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER QWIKRADIO 16-QSOP - Á lager:
4152
- Hluti #:
MICRF211AYQS - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RX 3V 380-450 MHZ 16-QSOP - Á lager:
47450
- Hluti #:
MICRF213AYQS-TR - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RX 3.3V 300-350 MHZ 16QSOP - Á lager:
49437
- Hluti #:
MICRF219A-433-EV - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
EVAL BOARD FOR MICRF219A - Á lager:
4652
- Hluti #:
MICRF219AAYQS-TR - Framleiðendur:
Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER QWIKRADIO 16QSOP - Á lager:
5725
- Hluti #:
MICRF211-433-EV - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
EVAL BOARD 433MHZ RCVR MICRF211 - Á lager:
3290
- Hluti #:
MICRF219AAYQS - Framleiðendur:
Micrel / Microchip Technology - Lýsing:
IC RECEIVER QWIKRADIO 16QSOP - Á lager:
58457
