3SMAJ5941B-TP
Micro Commercial Components (MCC)
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 3SMAJ5941B-TP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 3SMAJ5941B-TP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 3SMAJ5941B-TP |
|---|---|
| Framleiðandi | Micro Commercial Components (MCC) |
| Lýsing | DIODE ZENER 47V 3W DO214AC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 7500 pcs | 15000 pcs | 37500 pcs | ||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.047 | $0.044 | $0.04 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 3SMAJ5941B-TP |
|---|---|
| Framleiðandi | Micro Commercial Components (MCC) |
| Lýsing | DIODE ZENER 47V 3W DO214AC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 574549 pcs |
| Gögn | 3SMAJ59(13-43)B |
| Vara mynd | 3SMAJ5941B-TP-001.jpg , 3SMAJ5941B-TP-002.jpg |
| Flokkur | Stakur hálfleiðari |
| Spenna - Zener (Nafn) (Vz) | 47V |
| Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef | 1.5V @ 200mA |
| Tolerance | ±5% |
| Birgir Tæki Pakki | DO-214AC (SMA) |
| Röð | - |
| Power - Max | 3W |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | DO-214AC, SMA |
| Önnur nöfn | 3SMAJ5941B-TPMSTR 3SMAJ5941BTP |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 150°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Impedance (Max) (Zzt) | 67 Ohms |
| nákvæm lýsing | Zener Diode 47V 3W ±5% Surface Mount DO-214AC (SMA) |
| Núverandi - Reverse Leakage @ Vr | 1µA @ 35.8V |
| Grunneiningarnúmer | SMAJ5941 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Micro Commercial Components (MCC) rafrænum hlutum. Við höfum 574549 stykki Micro Commercial Components (MCC) 3SMAJ5941B-TP á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
3SMAJ5933B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 3W DO214AC - Á lager:
424643
- Hluti #:
3SMAJ5951B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 120V 3W DO214AC - Á lager:
599590
- Hluti #:
3SMAJ5934B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 24V 3W DO214AC - Á lager:
422388
- Hluti #:
3SMAJ5938B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 36V 3W DO214AC - Á lager:
371021
- Hluti #:
3SMAJ5931B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 18V 3W DO214AC - Á lager:
600716
- Hluti #:
3SMAJ5939B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 39V 3W DO214AC - Á lager:
367356
- Hluti #:
3SMAJ5932B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 20V 3W DO214AC - Á lager:
561621
- Hluti #:
3SMAJ5945B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 68V 3W DO214AC - Á lager:
404088
- Hluti #:
3SMAJ5950B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 110V 3W DO214AC - Á lager:
581521
- Hluti #:
3SMAJ5949B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 100V 3W DO214AC - Á lager:
525191
- Hluti #:
3SMAJ5936B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 30V 3W DO214AC - Á lager:
484198
- Hluti #:
3SMAJ5937B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 33V 3W DO214AC - Á lager:
566998
- Hluti #:
3SMAJ5943B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 56V 3W DO214AC - Á lager:
481951
- Hluti #:
3SMAJ5935B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 3W DO214AC - Á lager:
368750
- Hluti #:
3SMAJ5948B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 91V 3W DO214AC - Á lager:
469427
- Hluti #:
3SMAJ5940B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 43V 3W DO214AC - Á lager:
373627
- Hluti #:
3SMAJ5947B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 82V 3W DO214AC - Á lager:
461940
- Hluti #:
3SMAJ5944B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 62V 3W DO214AC - Á lager:
396320
- Hluti #:
3SMAJ5946B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 75V 3W DO214AC - Á lager:
438350
- Hluti #:
3SMAJ5942B-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 51V 3W DO214AC - Á lager:
556928
