DL5252B-TP
Micro Commercial Components (MCC)
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DL5252B-TP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DL5252B-TP með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | DL5252B-TP |
|---|---|
| Framleiðandi | Micro Commercial Components (MCC) |
| Lýsing | DIODE ZENER 24V 500MW MINIMELF |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 2500 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.022 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | DL5252B-TP |
|---|---|
| Framleiðandi | Micro Commercial Components (MCC) |
| Lýsing | DIODE ZENER 24V 500MW MINIMELF |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 1016609 pcs |
| Gögn | DL5221-67 |
| Vara mynd | DL5252B-TP-001.jpg , DL5252B-TP-002.jpg |
| Flokkur | Stakur hálfleiðari |
| Spenna - Zener (Nafn) (Vz) | 24V |
| Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef | 1.1V @ 200mA |
| Tolerance | ±5% |
| Birgir Tæki Pakki | Mini MELF |
| Röð | - |
| Power - Max | 500mW |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | DO-213AC, MINI-MELF, SOD-80 |
| Önnur nöfn | DL5252B-TPMSTR |
| Vinnuhitastig | -65°C ~ 175°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Impedance (Max) (Zzt) | 33 Ohms |
| nákvæm lýsing | Zener Diode 24V 500mW ±5% Surface Mount Mini MELF |
| Núverandi - Reverse Leakage @ Vr | 100nA @ 18V |
| Grunneiningarnúmer | DL5252 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Micro Commercial Components (MCC) rafrænum hlutum. Við höfum 1016609 stykki Micro Commercial Components (MCC) DL5252B-TP á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
HR-4/3FAU(4.5AH)F5 - Framleiðendur:
FDK America - Lýsing:
BATT PACK 6.0V 4100MAH NIMH - Á lager:
3734
