1N4748AP/TR8
Microsemi
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 1N4748AP/TR8 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 1N4748AP/TR8 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 1N4748AP/TR8 |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi |
| Lýsing | DIODE ZENER 22V 1W DO204AL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1500 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.535 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 1N4748AP/TR8 |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi |
| Lýsing | DIODE ZENER 22V 1W DO204AL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 66825 pcs |
| Gögn | 1N4728AP thru 1N4764AP Plastic |
| Vara mynd | 1N4748AP/TR8-001.jpg , 1N4748AP/TR8-002.jpg |
| Flokkur | Stakur hálfleiðari |
| Spenna - Zener (Nafn) (Vz) | 22V |
| Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef | 1.2V @ 200mA |
| Tolerance | ±5% |
| Birgir Tæki Pakki | DO-204AL (DO-41) |
| Röð | - |
| Power - Max | 1W |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | DO-204AL, DO-41, Axial |
| Önnur nöfn | 1N4748A P 1N4748ADO41 1N4748ADO41MSTR 1N4748ADO41MSTR-ND 1N4748AMSTR 1N4748AMSTR-ND 1N4748AP 1N4748APMSTR 1N4748APMSTR-ND |
| Vinnuhitastig | -65°C ~ 150°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Impedance (Max) (Zzt) | 23 Ohms |
| nákvæm lýsing | Zener Diode 22V 1W ±5% Through Hole DO-204AL (DO-41) |
| Núverandi - Reverse Leakage @ Vr | 5µA @ 16.7V |
| Grunneiningarnúmer | 1N4748 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Microsemi rafrænum hlutum. Við höfum 66825 stykki Microsemi 1N4748AP/TR8 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
1N4748A-T50A - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 1W DO41 - Á lager:
2324989
- Hluti #:
1N4748AHR1G - Framleiðendur:
TSC (Taiwan Semiconductor) - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 1W DO204AL - Á lager:
913054
- Hluti #:
1N4748AHA0G - Framleiðendur:
TSC (Taiwan Semiconductor) - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 1W DO204AL - Á lager:
893462
- Hluti #:
1N4748AHR0G - Framleiðendur:
TSC (Taiwan Semiconductor) - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 1W DO204AL - Á lager:
821768
- Hluti #:
1N4748A-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 1W DO41G - Á lager:
2750337
- Hluti #:
1N4748A_T50R - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 1W DO41 - Á lager:
4724
- Hluti #:
1N4748AE3/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 1W DO204AL - Á lager:
99727
- Hluti #:
1N4748A_S00Z - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 1W 5% DO-41 - Á lager:
4059
- Hluti #:
1N4748APE3/TR12 - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 1W DO204AL - Á lager:
98567
- Hluti #:
1N4748A-TAP - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 1.3W DO204AL - Á lager:
1105087
- Hluti #:
1N4748APE3/TR8 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 1W DO204AL - Á lager:
81884
- Hluti #:
1N4748CP/TR12 - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 1W DO204AL - Á lager:
53403
- Hluti #:
1N4748AP/TR12 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 1W DO204AL - Á lager:
70902
- Hluti #:
1N4748ATR - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 1W DO41 - Á lager:
2346434
- Hluti #:
1N4748AW-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER SOD123 - Á lager:
5816
- Hluti #:
1N4748A-TR - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 1.3W DO41 - Á lager:
1914196
- Hluti #:
1N4748AHB0G - Framleiðendur:
TSC (Taiwan Semiconductor) - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 1W DO204AL - Á lager:
943657
- Hluti #:
1N4748ATA - Framleiðendur:
Sensitron Semiconductor / SMC Diode Solutions - Lýsing:
DIODE ZENER 22V 1W DO41 - Á lager:
2218328
