1N6031B
Microsemi
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 1N6031B með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 1N6031B með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 1N6031B |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi |
| Lýsing | DIODE ZENER 200V 500MW DO35 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 341 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $1.03 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 1N6031B |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi |
| Lýsing | DIODE ZENER 200V 500MW DO35 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 35628 pcs |
| Gögn | 1N5985-1N6031-1 |
| Vara mynd | 1N6031B.jpg |
| Flokkur | Stakur hálfleiðari |
| Spenna - Zener (Nafn) (Vz) | 200V |
| Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef | 1.1V @ 200mA |
| Tolerance | ±5% |
| Birgir Tæki Pakki | DO-35 |
| Röð | - |
| Power - Max | 500mW |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | DO-204AH, DO-35, Axial |
| Vinnuhitastig | -65°C ~ 175°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Impedance (Max) (Zzt) | 2000 Ohms |
| nákvæm lýsing | Zener Diode 200V 500mW ±5% Through Hole DO-35 |
| Núverandi - Reverse Leakage @ Vr | 100nA @ 152V |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Microsemi rafrænum hlutum. Við höfum 35628 stykki Microsemi 1N6031B á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com


