2EZ3.6D2E3/TR12
Microsemi
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 2EZ3.6D2E3/TR12 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 2EZ3.6D2E3/TR12 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 2EZ3.6D2E3/TR12 |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi |
| Lýsing | DIODE ZENER 3.6V 2W DO204AL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 2EZ3.6D2E3/TR12 |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi |
| Lýsing | DIODE ZENER 3.6V 2W DO204AL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4442 pcs |
| Gögn | 2EZ3.6D5-2EZ200D5,e3 |
| Vara mynd | 2EZ3.6D2E3/TR12.jpg |
| Flokkur | Stakur hálfleiðari |
| Spenna - Zener (Nafn) (Vz) | 3.6V |
| Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef | 1.2V @ 200mA |
| Tolerance | ±2% |
| Birgir Tæki Pakki | DO-204AL (DO-41) |
| Röð | - |
| Power - Max | 2W |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | DO-204AL, DO-41, Axial |
| Vinnuhitastig | -65°C ~ 150°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Impedance (Max) (Zzt) | 5 Ohms |
| nákvæm lýsing | Zener Diode 3.6V 2W ±2% Through Hole DO-204AL (DO-41) |
| Núverandi - Reverse Leakage @ Vr | 80µA @ 1V |
| Grunneiningarnúmer | 2EZ3V6 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Microsemi rafrænum hlutum. Við höfum 4442 stykki Microsemi 2EZ3.6D2E3/TR12 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
2EZ28D5-TP - Framleiðendur:
Micro Commercial Components (MCC) - Lýsing:
DIODE ZENER 28V 2W DO41 - Á lager:
677011
- Hluti #:
2EZ3.6D10E3/TR12 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 3.6V 2W DO204AL - Á lager:
3962
- Hluti #:
2EZ27DE3/TR8 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 2W DO204AL - Á lager:
86231
