CDLL3033
Microsemi
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa CDLL3033 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa CDLL3033 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | CDLL3033 |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi Corporation |
| Lýsing | DIODE ZENER 36V 1W DO213AB |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 100 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $3.297 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | CDLL3033 |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi Corporation |
| Lýsing | DIODE ZENER 36V 1W DO213AB |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 9509 pcs |
| Vara mynd | CDLL3033.jpg |
| Flokkur | Stakur hálfleiðari |
| Spenna - einangrun | 50 Ohm |
| Spenna - sundurliðun | DO-213AB |
| Röð | - |
| RoHS staða | Bulk |
| Power - Max | 1W |
| Polarization | DO-213AB, MELF |
| Önnur nöfn | 1086-1147 1086-1147-MIL |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 175°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Framleiðandi hlutanúmer | CDLL3033 |
| Impedance (Max) (Zzt) | 36V |
| Útvíkkuð lýsing | Zener Diode 1W ±20% Surface Mount DO-213AB |
| ESR (jafngildi röð mótspyrna) | ±20% |
| Díóða Stillingar | 500nA @ 27.4V |
| Lýsing | DIODE ZENER 36V 1W DO213AB |
| Núverandi - Reverse Leakage @ Vr | 1.2V @ 200mA |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Microsemi Corporation rafrænum hlutum. Við höfum 9509 stykki Microsemi Corporation CDLL3033 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
CDLL3032 - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 33V 1W DO213AB - Á lager:
11779
- Hluti #:
CDLL3034 - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 39V 1W DO213AB - Á lager:
9263
- Hluti #:
CDLL3035 - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 43V 1W DO213AB - Á lager:
11441
- Hluti #:
CDLL3033B - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 36V 1W DO213AB - Á lager:
10298
- Hluti #:
CDLL3033A - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 36V 1W DO213AB - Á lager:
12066
- Hluti #:
CDLL3035A - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 43V 1W DO213AB - Á lager:
12030
- Hluti #:
CDLL3031A - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 30V 1W DO213AB - Á lager:
9546
- Hluti #:
CDLL3032B - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 33V 1W DO213AB - Á lager:
11601
- Hluti #:
CDLL3030A - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 1W DO213AB - Á lager:
9207
- Hluti #:
CDLL3035B - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 43V 1W DO213AB - Á lager:
12080
- Hluti #:
CDLL3031B - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 30V 1W DO213AB - Á lager:
10196
- Hluti #:
CDLL3036 - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 47V 1W DO213AB - Á lager:
11825
- Hluti #:
CDLL3030 - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 1W DO213AB - Á lager:
8950
- Hluti #:
CDLL3029B - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 24V 1W DO213AB - Á lager:
9716
- Hluti #:
CDLL3036A - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 47V 1W DO213AB - Á lager:
11896
- Hluti #:
CDLL3034B - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 39V 1W DO213AB - Á lager:
9837
- Hluti #:
CDLL3032A - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 33V 1W DO213AB - Á lager:
9871
- Hluti #:
CDLL3030B - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 1W DO213AB - Á lager:
9736
- Hluti #:
CDLL3034A - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 39V 1W DO213AB - Á lager:
9897
- Hluti #:
CDLL3031 - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 30V 1W DO213AB - Á lager:
10826
