JAN1N2979B
Microsemi
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa JAN1N2979B með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa JAN1N2979B með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | JAN1N2979B |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi |
| Lýsing | DIODE ZENER 15V 10W DO213AA |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | JAN1N2979B |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi |
| Lýsing | DIODE ZENER 15V 10W DO213AA |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 5233 pcs |
| Gögn | 1N2970B-3015B,1N3993A-98A |
| Flokkur | Stakur hálfleiðari |
| Spenna - Zener (Nafn) (Vz) | 15V |
| Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef | 1.5V @ 2A |
| Tolerance | ±5% |
| Birgir Tæki Pakki | DO-213AA (DO-4) |
| Röð | Military, MIL-PRF-19500/124 |
| Power - Max | 10W |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | DO-203AA, DO-4, Stud |
| Önnur nöfn | 1086-15655 1086-15655-MIL |
| Vinnuhitastig | -65°C ~ 175°C |
| Uppsetningartegund | Stud Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Impedance (Max) (Zzt) | 3 Ohms |
| nákvæm lýsing | Zener Diode 15V 10W ±5% Stud Mount DO-213AA (DO-4) |
| Núverandi - Reverse Leakage @ Vr | 10µA @ 11.4V |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Microsemi rafrænum hlutum. Við höfum 5233 stykki Microsemi JAN1N2979B á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com


