JAN1N4465D
Microsemi
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa JAN1N4465D með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa JAN1N4465D með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | JAN1N4465D |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi |
| Lýsing | DIODE ZENER 10V 1.5W DO41 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 100 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $8.149 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | JAN1N4465D |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi |
| Lýsing | DIODE ZENER 10V 1.5W DO41 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 4721 pcs |
| Gögn | 1N4460-96, 1N6485-91 |
| Vara mynd | JAN1N4465D.jpg |
| Flokkur | Stakur hálfleiðari |
| Spenna - Zener (Nafn) (Vz) | 10V |
| Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef | 1V @ 200mA |
| Tolerance | ±1% |
| Birgir Tæki Pakki | DO-41 |
| Röð | Military, MIL-PRF-19500/406 |
| Power - Max | 1.5W |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | DO-204AL, DO-41, Axial |
| Önnur nöfn | 1086-17713 1086-17713-MIL |
| Vinnuhitastig | -65°C ~ 175°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Impedance (Max) (Zzt) | 5 Ohms |
| nákvæm lýsing | Zener Diode 10V 1.5W ±1% Through Hole DO-41 |
| Núverandi - Reverse Leakage @ Vr | 300nA @ 8V |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Microsemi rafrænum hlutum. Við höfum 4721 stykki Microsemi JAN1N4465D á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
JAN1N4464C - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 9.1V 1.5W DO41 - Á lager:
5603
- Hluti #:
JAN1N4465DUS - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 10V 1.5W D-5A - Á lager:
3069
- Hluti #:
JAN1N4464DUS - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 9.1V 1.5W D-5A - Á lager:
3159
- Hluti #:
JAN1N4466C - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 11V 1.5W DO41 - Á lager:
5370
- Hluti #:
JAN1N4465US - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 10V 1.5W D-5A - Á lager:
7458
- Hluti #:
JAN1N4465CUS - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 10V 1.5W D-5A - Á lager:
3997
- Hluti #:
JAN1N4467C - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 12V 1.5W DO41 - Á lager:
5308
- Hluti #:
JAN1N4464US - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 9.1V 1.5W D-5A - Á lager:
7580
- Hluti #:
JAN1N4466CUS - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 11V 1.5W D-5A - Á lager:
3524
- Hluti #:
JAN1N4464CUS - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 9.1V 1.5W D-5A - Á lager:
3769
- Hluti #:
JAN1N4466US - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 11V 1.5W D-5A - Á lager:
6628
- Hluti #:
JAN1N4463US - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 8.2V 1.5W D-5A - Á lager:
6533
- Hluti #:
JAN1N4466DUS - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 11V 1.5W D-5A - Á lager:
3087
- Hluti #:
JAN1N4464D - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 9.1V 1.5W DO41 - Á lager:
3715
- Hluti #:
JAN1N4466D - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 11V 1.5W DO41 - Á lager:
4602
- Hluti #:
JAN1N4465C - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 10V 1.5W DO41 - Á lager:
5088
