JAN1N4986C
Microsemi
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa JAN1N4986C með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa JAN1N4986C með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | JAN1N4986C |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi |
| Lýsing | DIODE ZENER 150V 5W AXIAL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 100 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $6.805 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | JAN1N4986C |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi |
| Lýsing | DIODE ZENER 150V 5W AXIAL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 5589 pcs |
| Gögn | 1N4954-96, 5968-69, 6632-37 |
| Vara mynd | JAN1N4986C.jpg |
| Flokkur | Stakur hálfleiðari |
| Spenna - Zener (Nafn) (Vz) | 150V |
| Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef | 1.5V @ 1A |
| Tolerance | ±2% |
| Birgir Tæki Pakki | E, Axial |
| Röð | Military, MIL-PRF-19500/356 |
| Power - Max | 5W |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | E, Axial |
| Önnur nöfn | 1086-18719 1086-18719-MIL |
| Vinnuhitastig | -65°C ~ 175°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Impedance (Max) (Zzt) | 330 Ohms |
| nákvæm lýsing | Zener Diode 150V 5W ±2% Through Hole E, Axial |
| Núverandi - Reverse Leakage @ Vr | 2µA @ 114V |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Microsemi rafrænum hlutum. Við höfum 5589 stykki Microsemi JAN1N4986C á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
JAN1N4987DUS - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 160V 5W D5B - Á lager:
3430
- Hluti #:
JAN1N4985CUS - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 130V 5W D5B - Á lager:
4667
- Hluti #:
JAN1N4986D - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 150V 5W AXIAL - Á lager:
4234
- Hluti #:
JAN1N4987US - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 160V 5W D5B - Á lager:
6441
- Hluti #:
JAN1N4986US - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 150V 5W D5B - Á lager:
5654
- Hluti #:
JAN1N4985DUS - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 130V 5W D5B - Á lager:
3538
- Hluti #:
JAN1N4987CUS - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 160V 5W D5B - Á lager:
4937
- Hluti #:
JAN1N4987D - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 160V 5W AXIAL - Á lager:
4473
- Hluti #:
JAN1N4987 - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 160V 5W AXIAL - Á lager:
5826
- Hluti #:
JAN1N4985US - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 130V 5W D5B - Á lager:
5747
- Hluti #:
JAN1N4986CUS - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 150V 5W D5B - Á lager:
4270
- Hluti #:
JAN1N4987C - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 160V 5W AXIAL - Á lager:
5753
- Hluti #:
JAN1N4986 - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 150V 5W AXIAL - Á lager:
6342
- Hluti #:
JAN1N4985 - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 130V 5W AXIAL - Á lager:
6448
- Hluti #:
JAN1N4986DUS - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 150V 5W D5B - Á lager:
3774
- Hluti #:
JAN1N4985D - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 130V 5W AXIAL - Á lager:
4343
- Hluti #:
JAN1N4985C - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 130V 5W AXIAL - Á lager:
5680
- Hluti #:
JAN1N4984D - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 120V 5W AXIAL - Á lager:
4458
- Hluti #:
JAN1N4984US - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 120V 5W D5B - Á lager:
6645
- Hluti #:
JAN1N4984DUS - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 120V 5W D5B - Á lager:
3991
