SMBG4734/TR13
Microsemi
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SMBG4734/TR13 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SMBG4734/TR13 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | SMBG4734/TR13 |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi |
| Lýsing | DIODE ZENER 5.6V 2W SMBG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | SMBG4734/TR13 |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi |
| Lýsing | DIODE ZENER 5.6V 2W SMBG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 5360 pcs |
| Gögn | SMB(G,J)4728-4764A |
| Flokkur | Stakur hálfleiðari |
| Spenna - Zener (Nafn) (Vz) | 5.6V |
| Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef | 1.2V @ 200mA |
| Tolerance | ±10% |
| Birgir Tæki Pakki | SMBG (DO-215AA) |
| Röð | - |
| Power - Max | 2W |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | DO-215AA, SMB Gull Wing |
| Vinnuhitastig | -65°C ~ 150°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Impedance (Max) (Zzt) | 5 Ohms |
| nákvæm lýsing | Zener Diode 5.6V 2W ±10% Surface Mount SMBG (DO-215AA) |
| Núverandi - Reverse Leakage @ Vr | 10µA @ 2V |
| Grunneiningarnúmer | SMBG4734 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Microsemi rafrænum hlutum. Við höfum 5360 stykki Microsemi SMBG4734/TR13 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com


