SMBG5361B/TR13
Microsemi
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SMBG5361B/TR13 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SMBG5361B/TR13 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | SMBG5361B/TR13 |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi Corporation |
| Lýsing | DIODE ZENER 27V 5W SMBG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 3000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.574 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | SMBG5361B/TR13 |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi Corporation |
| Lýsing | DIODE ZENER 27V 5W SMBG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 52574 pcs |
| Gögn | SMBG5333B-5388B |
| Flokkur | Stakur hálfleiðari |
| Spenna - einangrun | 5 Ohm |
| Spenna - sundurliðun | SMBG (DO-215AA) |
| Röð | - |
| RoHS staða | Tape & Reel (TR) |
| Power - Max | 5W |
| Polarization | DO-215AA, SMB Gull Wing |
| Vinnuhitastig | -65°C ~ 150°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Framleiðandi hlutanúmer | SMBG5361B/TR13 |
| Impedance (Max) (Zzt) | 27V |
| Útvíkkuð lýsing | Zener Diode 5W ±5% Surface Mount SMBG (DO-215AA) |
| ESR (jafngildi röð mótspyrna) | ±5% |
| Díóða Stillingar | 500nA @ 19.4V |
| Lýsing | DIODE ZENER 27V 5W SMBG |
| Núverandi - Reverse Leakage @ Vr | 1.2V @ 1A |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Microsemi Corporation rafrænum hlutum. Við höfum 52574 stykki Microsemi Corporation SMBG5361B/TR13 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
SMBG5360B/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 25V 5W SMBG - Á lager:
53185
- Hluti #:
SMBG5360CE3/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 25V 5W SMBG - Á lager:
98747
- Hluti #:
SMBG5362AE3/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 28V 5W SMBG - Á lager:
80407
- Hluti #:
SMBG5362C/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 28V 5W SMBG - Á lager:
43500
- Hluti #:
SMBG5362B/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi Corporation - Lýsing:
DIODE ZENER 28V 5W SMBG - Á lager:
66641
- Hluti #:
SMBG5361C/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 5W SMBG - Á lager:
39366
- Hluti #:
SMBG5361AE3/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 5W SMBG - Á lager:
74266
- Hluti #:
SMBG5361A/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 5W SMBG - Á lager:
66298
- Hluti #:
SMBG5362A/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 28V 5W SMBG - Á lager:
57728
- Hluti #:
SMBG5362CE3/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 28V 5W SMBG - Á lager:
97513
- Hluti #:
SMBG5359CE3/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 24V 5W SMBG - Á lager:
102128
- Hluti #:
SMBG5359C/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 24V 5W SMBG - Á lager:
51917
- Hluti #:
SMBG5361CE3/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 5W SMBG - Á lager:
90305
- Hluti #:
SMBG5360AE3/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 25V 5W SMBG - Á lager:
62189
- Hluti #:
SMBG5360A/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 25V 5W SMBG - Á lager:
59811
- Hluti #:
SMBG5360C/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 25V 5W SMBG - Á lager:
51004
- Hluti #:
SMBG5361BE3/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 27V 5W SMBG - Á lager:
70912
- Hluti #:
SMBG5360BE3/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 25V 5W SMBG - Á lager:
63841
- Hluti #:
SMBG5363A/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 30V 5W SMBG - Á lager:
52397
- Hluti #:
SMBG5362BE3/TR13 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 28V 5W SMBG - Á lager:
76815

