UZ713
Microsemi
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa UZ713 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa UZ713 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | UZ713 |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi |
| Lýsing | DIODE ZENER 13V 3W AXIAL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $12.848 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | UZ713 |
|---|---|
| Framleiðandi | Microsemi |
| Lýsing | DIODE ZENER 13V 3W AXIAL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 2945 pcs |
| Gögn | UZ706(HR2), UZ806(HR2) Series |
| Vara mynd | UZ713.jpg |
| Flokkur | Stakur hálfleiðari |
| Spenna - Zener (Nafn) (Vz) | 13V |
| Tolerance | ±5% |
| Birgir Tæki Pakki | - |
| Röð | - |
| Power - Max | 3W |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | Axial |
| Vinnuhitastig | -65°C ~ 175°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Impedance (Max) (Zzt) | 6 Ohms |
| nákvæm lýsing | Zener Diode 13V 3W ±5% Through Hole |
| Núverandi - Reverse Leakage @ Vr | 10µA @ 9.9V |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Microsemi rafrænum hlutum. Við höfum 2945 stykki Microsemi UZ713 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MMBZ5245ELT1G - Framleiðendur:
ON Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 15V 225MW SOT23-3 - Á lager:
2520114
- Hluti #:
MM3Z3V6B - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 3.6V 200MW SOD323F - Á lager:
3164649
- Hluti #:
JAN1N5520CUR-1 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 3.9V 500MW DO213AA - Á lager:
2953
- Hluti #:
1N754A_T50A - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 6.8V 500MW DO35 - Á lager:
5411
- Hluti #:
TLZ9V1B-GS18 - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
DIODE ZENER 9.1V 500MW SOD80 - Á lager:
2458632
- Hluti #:
1N5918AP/TR12 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 5.1V 1.5W DO204AL - Á lager:
71121
- Hluti #:
JANTX1N4954 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 6.8V 5W AXIAL - Á lager:
9332
- Hluti #:
JAN1N4495US - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 180V 1.5W D-5A - Á lager:
5802
- Hluti #:
BZX55B62 A0G - Framleiðendur:
TSC (Taiwan Semiconductor) - Lýsing:
DIODE ZENER 62V 500MW DO35 - Á lager:
3062372
- Hluti #:
SZMMSZ5222BT1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
DIODE ZENER 2.5V 500MW SOD123 - Á lager:
1076082
- Hluti #:
MMBZ5234B-E3-08 - Framleiðendur:
Electro-Films (EFI) / Vishay - Lýsing:
DIODE ZENER 6.2V 225MW SOT23-3 - Á lager:
2890625
- Hluti #:
JANTX1N4616UR-1 - Framleiðendur:
Microsemi - Lýsing:
DIODE ZENER 2.2V 500MW DO213AA - Á lager:
7278
- Hluti #:
BZX79-B24,113 - Framleiðendur:
Nexperia - Lýsing:
DIODE ZENER 24V 400MW ALF2 - Á lager:
2279355
- Hluti #:
NZX9V1C,133 - Framleiðendur:
Nexperia - Lýsing:
DIODE ZENER 9.1V 500MW ALF2 - Á lager:
3251609
- Hluti #:
1N4764ATA - Framleiðendur:
Sensitron Semiconductor / SMC Diode Solutions - Lýsing:
DIODE ZENER 100V 1W DO41 - Á lager:
2192562

