MF1PLUS6001DA4/03,
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MF1PLUS6001DA4/03, með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MF1PLUS6001DA4/03, með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MF1PLUS6001DA4/03, |
|---|---|
| Framleiðandi | NXP Semiconductors / Freescale |
| Lýsing | IC SMART CARD 2KB EEPROM MOA4 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 33000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.256 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | MF1PLUS6001DA4/03, |
|---|---|
| Framleiðandi | NXP Semiconductors / Freescale |
| Lýsing | IC SMART CARD 2KB EEPROM MOA4 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 94062 pcs |
| Flokkur | RF / IF og RFID |
| Spenna - Framboð | - |
| Gerð | RFID Transponder |
| Birgir Tæki Pakki | PLLMC |
| Staðlar | ISO 14443, MIFARE |
| Röð | MIFARE PLUS™ |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | MOA4, Smart Card Module |
| Önnur nöfn | 935290207118 |
| Vinnuhitastig | -25°C ~ 70°C |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Tengi | UART |
| Tíðni | 13.56MHz |
| nákvæm lýsing | RFID Transponder IC 13.56MHz ISO 14443, MIFARE UART MOA4, Smart Card Module |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum NXP Semiconductors / Freescale rafrænum hlutum. Við höfum 94062 stykki NXP Semiconductors / Freescale MF1PLUS6001DA4/03, á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MF1PH4131DUF/01V - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
MIFARE PLUS EV1 - Á lager:
74807
- Hluti #:
MF1PH4131DA4/01J - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
MIFARE PLUS EV1 - Á lager:
57088
- Hluti #:
MF1PH4131DA4/02J - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
MIFAREA PLUS EV1 - Á lager:
67224
- Hluti #:
MF1PLUS8001DA4/03, - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
IC SMART CARD 4KB EEPROM MOA4 - Á lager:
63075
- Hluti #:
MF1PLUS6031DUD/03, - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
IC SMART CARD 2KB FFC UNCASED - Á lager:
98434
- Hluti #:
MF1PLUS8001DA8/03, - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
CLHW - Á lager:
65647
- Hluti #:
MF1PLUS6001DA8/03, - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
CLHW - Á lager:
93435
- Hluti #:
MF1PLUS6031DA8/03, - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
CLHW - Á lager:
81049
- Hluti #:
MF1PH4131DUD/01V - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
MIFARE PLUS EV1 - Á lager:
60317
- Hluti #:
MF1PLUS6001DUD/03, - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
IC SMART CARD 2KB EEPROM FFC - Á lager:
101585
- Hluti #:
MF1PLUS6001DA4/02 - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
IC SMART CARD 2KB EEPROM MOA4 - Á lager:
5118
- Hluti #:
MF1PH4131DA6/01J - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
MIFARE PLUS EV1 - Á lager:
70285
- Hluti #:
MF1PLUS6011DA4/02 - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
IC SMART CARD 2KB EEPROM MOA4 - Á lager:
4462
- Hluti #:
MF1PH4101DUF/02V - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
MIFAREA PLUS EV1 - Á lager:
70761
- Hluti #:
MF1PH4131DUF/02V - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
MIFAREA PLUS EV1 - Á lager:
74884
- Hluti #:
MF1PH4131DA6/02J - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
MIFAREA PLUS EV1 - Á lager:
60906
- Hluti #:
MF1PLUS6031DA4/03, - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
IC MIFARE PLUS SMART CARD PLLMC - Á lager:
87737
- Hluti #:
MF1PH4131DUD/02V - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
MIFAREA PLUS EV1 - Á lager:
65775
- Hluti #:
MF1PLUS8001DA4/02 - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
IC SMART CARD 4KB EEPROM MOA4 - Á lager:
3981
- Hluti #:
MF1PLUS8001DUD/03, - Framleiðendur:
NXP Semiconductors / Freescale - Lýsing:
IC SMART CARD 4KB EEPROM FFC - Á lager:
72705

